Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Máy đóng gói máy hút chân không điện 2000ml Niêm phong kín gió
| Tên: | Máy chiết rót cốc thể tích cho máy đóng gói gạo và máy chiết rót cốc đơn Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 500X600X1100mm |
Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 110-130 túi/phút |
| Chiều rộng: | 55-100mm |
Máy đóng gói chân không tốc độ cao đa chức năng cho túi làm sẵn hải sản
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 120-200mm |
Máy đóng gói bơ Kechup Chili 60ppm Salt Sachet 1500ml
| Tên: | Máy đóng gói bơ sốt ớt Kechup Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói nước trái cây 4000mm Máy chiết rót thùng carton hàng đầu 2000 BPH
| Tên: | Máy chiết rót thùng carton vô trùng UV Nước ép sữa Nước trái cây đựng rượu Máy đóng gói 2000 BPH |
|---|---|
| cách sử dụng: | nước giải khát đóng gói nước trái cây |
| Loại bao bì: | cacton brick type cacton, |
Máy đóng gói tự động Gối cứng rau nhiều cho túi đựng ớt
| Tên: | máy đóng gói loại gối |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Tốc độ đóng gói: | 300 túi mỗi phút |
High Speed Automatic Industrial Pouch Food Sugar Multi Packaging Machine For Legume
| Tên: | Máy đóng gói sản phẩm công nghiệp tự động tốc độ cao Máy đóng gói đường thực phẩm cho cây họ đậu |
|---|---|
| Sản phẩm bao bì: | thực phẩm, gạo, đường, hạt cà phê, họ đậu |
| Kích thước: | 2000 * 800 * 1500mm |
Máy đóng gói bột hạt hoàn toàn tự động hạt đo đạc máy đóng gói thực phẩm thổi
| Phạm vi đo: | 20-1000ml |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):40-250mm (Rộng):40-200mm |
| Tốc độ: | 10-30 túi/phút |
Máy đóng gói bột điều khiển bởi PLC W30 - 110mm kích thước đóng gói
| Vật liệu đóng gói: | Giấy/Nhựa |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | plc |
| Độ dày bao bì: | 0,04-0,08mm |
14 Kiểm tra nhiều đầu Máy đo cân nặng Máy phát hiện tâm thần Túi gối Đồ ăn nhẹ Ngày máy đóng gói
| Tên: | Máy đóng gói đa dạng Máy đóng gói dạng đứng Máy đóng gói con dấu 304SS Máy cân nhiều đầu |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |

