Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Máy đóng gói quay niêm phong 2200mm
| Tên: | Thiết bị đóng gói thực phẩm hoàn toàn tự động quay tốc độ cao, Máy đóng gói con dấu chân không thực |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy đóng túi trà bằng thép không gỉ 304 màn hình cảm ứng Bảng điều hành TBPM-15 Mô hình
| độ chính xác đóng gói: | ±0,15g |
|---|---|
| kết cấu máy: | thép không gỉ 304 |
| Sức mạnh: | 2.5KW |
Máy đóng gói tự động doypack cho bột gia vị, bột cà phê hạt hạt hạt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Tốc độ: | 10-28 túi/phút |
| kích thước của túi: | W ((80-230) mm L ((110-350) mm |
Máy điền thép không gỉ được chứng nhận CE 50-500ml Volume 2.5kW Power Roller Sealing
| Loại niêm phong: | Con lăn niêm phong |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Nguyện liệu đóng gói: | Nhựa, Thủy tinh, Kim loại |
2500*1200*1800mm Máy nhồi bọc bìa aseptic Tốc độ nhồi ≤1000 chai/phút
| Tổng công suất: | 2.5KW |
|---|---|
| Kích thước: | 2500*1200*1800mm |
| Chế độ hoạt động: | màn hình cảm ứng |
Máy nạp hộp khô aseptic điều khiển bởi PLC Tốc độ nạp ≤1000 chai/phút
| tốc độ làm đầy: | ≤ 1000 chai/phút |
|---|---|
| công suất làm đầy: | 1-1000 ml |
| điền chính xác: | ≤ ± 1% |
Máy chiết rót dầu gội đầu 300ML Máy đóng gói bột bả
| Tên: | Mật ong Xốt cà chua Xốt Tôm Sốt Mayonnaise Sôcôla Dọc Dạng lỏng Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy chiết rót thùng carton vô trùng UV Máy đóng gói sữa 2000 BPH
| Tên: | Sữa vô trùng Hình dạng gạch Máy đóng gói vô trùng Carton Máy đóng gói |
|---|---|
| Sử dụng: | bao bì đóng gói nước trái cây |
| Loại bao bì: | cacton brick type cacton, |
Túi nhựa Túi nhỏ Nước tinh khiết Máy đóng gói VFFS
| Tên: | Máy đóng gói VFFS lỏng |
|---|---|
| Loại: | Máy đóng gói dọc mới |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, Phim, Giấy bạc, Túi |
Máy đóng gói Doypack Máy chiết rót tự động không thường xuyên
| Tên: | Túi hình dạng không đều tự động Máy đóng gói đa năng Doypack Liquid Energetic |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |

