Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Máy đóng gói hạt tự động MCU Máy cân lót cho đậu hạt chip
| Tên: | Hạt đường Muối gạo Hạt một đầu phễu Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 1186x1146x1018mm |
Máy phân phối trực tiếp tự động điện cho hạt bột và dải đóng gói
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói điện |
|---|---|
| Phạm vi: | 10g-500g (phụ thuộc vào vật liệu khác nhau) |
| Tốc độ: | 8-16 túi / phút (tùy thuộc vào các vật liệu khác nhau) |
2.0 KW Tốc độ cao 304 thép không gỉ Máy đổ túi trà cho ba mặt đóng kín túi
| Công suất: | 110±5 túi/phút |
|---|---|
| Liều lượng tối đa: | 6cm3 |
| Kích thước túi trà (DxR): | 62,5mm×50mm |
Máy cân nhiều đầu hoàn toàn tự động cho chuối chiên
| Loại: | Máy cân nhiều đầu hoàn toàn tự động cho máy đóng gói chuối nhiều đầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Cơ khí |
| Kiểu đóng gói: | Thùng, CANS, Chai, Thùng, Túi đứng, Túi, Phim |
Máy ghép hộp quang điện Tự động làm đầy hộp 1700mm
| Tên: | Hộp túi trà hoàn toàn tự động Máy đóng gói khăn giấy ướt |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Vôn: | 380V 50Hz 3 pha |
Máy đóng gói túi hạt / trái cây
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói gạo VFFS |
|---|---|
| Chiều rộng phim: | 250-Max.420mm |
| Chiều dài túi: | 80-350mm |
Túi cà phê y tế tăng lợi Máy đóng gói tự động Hộp Taping ZH 100
| Kiểu: | máy hoạt hình |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Loại điều khiển: | Cơ khí |
Máy đóng gói vỉ JY 100 Máy đóng gói vỉ 0,5 Mpa
| Kiểu: | Máy đóng gói tự động hộp vỉ |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Cơ khí |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy đóng gói và niêm phong dạng hạt đa chức năng
| Tên: | Máy đóng gói dạng hạt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi nylon, túi nhựa, túi giấy, v.v. |
| loại điều khiển: | Điện |
Đặt thùng carton Máy Palletizer Robot bằng kim loại hoàn toàn tự động
| Kiểu: | Dây chuyền đóng gói, hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Tên: | rô bốt và máy pallertizer đặt các thùng hoặc túi lên pallet hoặc đặt một thứ gì đó vào một nơi nào đ |
| Vật liệu đóng gói: | nhựa, kim loại, thủy tinh, gỗ |

