Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Máy đóng gói hộp gốm Erector ZYK-09 Lưu trữ carton ngang
| Loại: | ZYK-09 |
|---|---|
| Kích thước thùng: | (D)250-400(W)180-320(H)150-350mm |
| chiều rộng băng: | 48mm |
Máy đóng gói túi trà LTDX-110
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Chức năng: | đóng gói trà vào túi giấy lọc |
Nhanh và chính xác Wide Roll Film Cup điền Máy niêm phong PE / Aluminium Tray
| Áp suất làm việc (Mpa): | 0,6-0,8 |
|---|---|
| Loại bao bì: | Khay, khay Pe, khay nhôm, khay bản đồ |
| Kích thước tối đa của khayL*W*H (mm) Khoang 1 x 4: | 200x140x80(x4)/ 260x170x110(x4) |
Loại dọc máy vận chuyển Hopper đóng gói đa chức năng cho hạt kẹo đồ ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói đa chức năng loại dọc cho nước trái cây lỏng Shampoo dầu ăn Ketchup
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói khay đa chức năng loại dọc cho dầu cá thuốc kẹo
| Phạm vi đo: | Tính theo số lượng |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói hạt dọc đa chức năng cho hạt đường muối
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói bột nước ép theo chiều ngang Máy đóng gói đa chức năng Loại dọc
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Tự động Kinder Joy trứng Jelly siêu âm Blister đóng gói máy bơm điện bơm không khí cung cấp
| Thời gian giao hàng: | 60 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, L/C, T/T, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 1+PC+60 NGÀY |
Máy nạp hộp 304 thép không gỉ với độ chính xác nạp ≤ ± 1%
| Tiêu thụ không khí: | 0,3m³/phút |
|---|---|
| nguồn cung cấp điện: | 380V/50HZ |
| Tên sản phẩm: | Máy chiết rót hộp vô trùng |

