Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Máy chiết rót hộp tự động 2,5kw
| Kiểu: | Máy đóng gói bu lông Máy đếm bao bì hộp carton |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
1 - 1000ml 2.5KW Power Aseptic Carton Filling Machine cho sử dụng công nghiệp
| điền chính xác: | ≤ ± 1% |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí: | 0,3m³/phút |
| Trọng lượng: | 1000kg |
Máy đóng gói chân không chuyên nghiệp cho hạt thịt và rau quả 10g-200g
| Tên sản phẩm: | MÁY HÚT CHÂN KHÔNG LÀM TÚI LÀM SẴN TỐC ĐỘ CAO CÓ HỆ THỐNG LY QUAY |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L80-180mm W50-120mm |
Máy chiết rót hộp giấy vô trùng với công suất đóng gói 1000-5000CPH, kích thước nắp φ26-φ36 và tiêu thụ khí 3m³/phút để chiết rót và niêm phong hộp giấy đựng nước trái cây
| Điều khiển: | PLC |
|---|---|
| Nguồn điện: | 380V/50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Máy móc: | SUS304 |
Máy chiết rót thùng carton đầu hồi 70mm
| Kiểu: | Máy làm đầy và đóng dấu hộp Gable-Top với nắp đậy Hộp vô trùng |
|---|---|
| Loại bao bì: | thùng carton Thùng trên mái, thùng trên đầu hồi |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Mặt nạ Máy đóng gói tự động Hộp làm đầy Bao cao su Mặt nạ
| Tên: | Bao cao su Túi bao cao su Hộp Cartoning Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Nước giải khát Máy làm đầy thùng carton vô trùng Máy nén khí nén nhôm nhiều lớp
| Kiểu: | Loại đóng gói thùng carton và loại máy chiết rót Máy chiết rót thùng carton Aspetic Máy đóng gói gạc |
|---|---|
| Loại bao bì: | cacton brick type cacton, |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Máy đóng gói chất lỏng cho nước soda nước trái cây trà bia đồ uống giặt dầu gội dầu gội
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy chiết rót hộp carton vô trùng MJ 2400 tự động 1000ML cho đồ uống sữa
| Tên: | Máy niêm phong loại thùng carton tự động Máy chiết rót thùng carton vô trùng nước 1000ML |
|---|---|
| Sử dụng: | bao bì đóng gói nước trái cây |
| Loại bao bì: | cacton brick type cacton, |
10kg 20Kg 30kgs 40kgs 50kgs Túi đóng gói Máy đóng gói niêm phong gạo Hạt thực phẩm dạng viên
| Tên: | Máy đóng gói dạng hạt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi nylon, túi nhựa, túi giấy, v.v. |
| Loại điều khiển: | Điện |

