Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Máy đóng gói hộp carton tự động 500kg Niêm phong 1935mm
| Tên: | Máy tự động lắp dựng hộp giấy carton Máy đóng gói hộp sóng |
|---|---|
| Chức năng: | mở và niêm phong hộp bằng băng |
| Loại điều khiển: | Điện |
Loại gối Máy đóng gói đa năng Bánh cuộn Thụy Sĩ / Bánh mì mềm / Bánh quế
| Tên: | máy đóng gói loại gối |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
Máy bấm và niêm phong màn hình cảm ứng Brick Type Carton For Brick Type Cartons 1-1000ml Capacity
| Tên sản phẩm: | Máy chiết rót hộp vô trùng |
|---|---|
| Chế độ hoạt động: | Màn hình chạm |
| điền chính xác: | ≤ ± 1% |
Máy niêm phong cốc Máy dán nhôm thiếc tự động tốc độ cao
| Tên: | Máy niêm phong cốc Máy dán nhôm thiếc tự động tốc độ cao |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Tự động hoàn toàn |
| Đầu niêm phong: | 1 |
Đứng lên túi hạt đậu phộng Doypack nạp đóng gói máy cho tiêu thụ khí 0.8Mpa 0.3m3/min
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy bơm hộp Aseptic Touch Screen PLC cho hộp loại gạch
| Trọng lượng: | 1000kg |
|---|---|
| điền chính xác: | ≤ ± 1% |
| Chế độ hoạt động: | Màn hình chạm |
Bảng Top Máy hàn chân không Nhiệt định hình Máy đóng gói chân không bên ngoài Xả khí
| Gõ phím: | máy hút chân không bên ngoài |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới mẻ |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy đóng gói hạt hạt gạo bột gia vị Máy đóng gói chứa số lượng
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói điện |
|---|---|
| Phạm vi: | 10g-500g (phụ thuộc vào vật liệu khác nhau) |
| Tốc độ: | 8-16 túi / phút (tùy thuộc vào các vật liệu khác nhau) |
Máy đóng gói bột túi tự động cho thực phẩm Doypack điền sữa cà phê
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy đóng gói đa năng 1415 Mm Màng niêm phong thực phẩm 3kg Màng bọc trái cây tươi
| Tên: | Máy đóng gói màng bao bì gia vị / trái cây tươi tự động Khay niêm phong Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 840 x 888 x 1415 mm |

