Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Dạng đứng Đổ đầy con dấu Bột giặt Cân Máy đóng gói chiết rót
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Nước khoáng / nước uống tinh khiết Máy đóng gói nhiều túi Túi làm đầy niêm phong
| Chất liệu túi: | PE hoặc Nylon, LDPE nhiều lớp BOPP, túi định hình sẵn nhiều hình dạng khác nhau |
|---|---|
| Tên: | dính máy đóng gói và điền đầy túi |
| Vật liệu đóng gói: | Túi mở rộng, túi lạm phát, túi sữa dạng thanh, túi sữa chua dạng thanh, túi định hình sẵn |
Máy đóng gói đa năng trà 3.5kw 3.5kw HFFS 3 mặt
| Tên: | CHIC-130 HFFS 3 mặt 4 mặt Máy đóng gói nhiều mặt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói túi cà phê siêu âm Triangle 200cm ND C60
| Tên: | Máy đóng gói trà cà phê bằng sóng siêu âm hiệu quả cao với máy đóng gói trà túi lọc |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| sắp xếp điền vào: | 3-15ml |
Candy Liquid Coffee BHS-180 Máy đóng gói đa năng Túi trà 1600kg
| Tên: | Túi đựng kẹo / chất lỏng / bột cà phê Túi phẳng nằm ngang Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói túi cà phê nhỏ giọt hoàn toàn tự động bên trong và bên ngoài Máy niêm phong bột cà phê không dệt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi cà phê nhỏ giọt (trong và ngoài) |
|---|---|
| Phạm vi đo: | 5-10g(15-33ml) |
| Kích thước túi bên trong: | (L):70-74mm (W):90mm |
Máy đóng gói đa năng RZ8 200C Bột Sachet AirTAC cho nước trái cây
| Tên: | Máy đóng gói túi làm sẵn sữa và nước trái cây |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói túi cà phê 700kg
| Chức năng: | Máy đóng gói trà túi lọc giấy lọc quy mô nhỏ hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| sắp xếp điền vào: | 3-15ml |
Máy đóng gói túi trà nylon 48mm Multihead Weigher SUS304 cho trà thảo mộc
| Tên: | Máy đóng gói trà nhiều đầu cân Nylon Kim tự tháp và các loại thảo mộc Máy đóng gói trà với máy đóng |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| sắp xếp điền vào: | ≤15 ± 0,5 g |
Máy đóng gói đa 500W / 800W Ba pha 380V / 60Hz hoặc 440V / 60Hz Hệ thống điều khiển PLC
| Hệ thống điều khiển: | PLC |
|---|---|
| Sức mạnh: | 500W/800W |
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |

