Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Dòng máy đóng gói niêm phong bằng thép không gỉ với màn hình cảm ứng niêm phong bằng cuộn
| Giao diện điều hành: | Màn hình chạm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Nguyện liệu đóng gói: | Nhựa, Thủy tinh, Kim loại |
Máy đóng gói con dấu dạng đứng VFFS 304SS Máy cân nhiều đầu
| Tên: | Máy đóng gói đa dạng Máy đóng gói dạng đứng Máy đóng gói con dấu 304SS Máy cân nhiều đầu |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói con dấu chân không 420V hoàn toàn tự động dọc 304SS kín khí
| Tên: | Máy đóng gói chân không thực phẩm tự động loại đứng tốc độ cao 420V 304SS |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi đứng, Túi, Phim, Túi, túi gối |
| Quyền lực: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
Máy đóng gói con dấu chân không DZ 600 F
| Tên: | Máy đóng gói chân không thẳng đứng DZ - 600 F Loại vòi phun Máy đóng gói con dấu chân không |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Loại điều khiển: | Điện |
Màn hình cảm ứng BFS-4500 Máy đóng dấu điền cho chai / lon 50-500ml
| Đủ âm lượng: | 50-500ml |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Giao diện điều hành: | Màn hình chạm |
Máy đóng gói bao bì nhiều đầu và nắp nắp cho sản xuất
| Loại bao bì: | Chai/Lon |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Các tính năng an toàn: | Chặn khẩn cấp, cửa an toàn |
Hai buồng Máy đóng gói con dấu chân không 4 lần / phút Máy đóng gói hàng đầu
| Kiểu: | máy đóng gói chân không |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Loại điều khiển: | Điện |
Dược phẩm Nước lỏng tự động Máy chiết rót chai niêm phong
| Tên: | Máy niêm phong cốc cốc Máy dán hộp nhôm thiếc tự động tốc độ cao |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Tự động hoàn toàn |
| đầu niêm phong: | 4 |
Dược phẩm nước lỏng hàng ngày hóa chất cơ thể Sản phẩm chăm sóc tóc chai tự động
| Tên: | Máy niêm phong chai có tốc độ cao tự động bằng nhôm thiếc có thể niêm phong máy |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Tự động hoàn toàn |
| Đầu niêm phong: | 6 trở lên |
Máy đóng gói túi trà với dung lượng lấp đầy 2-50G và bảng điều khiển màn hình cảm ứng
| Công suất: | 110±5 túi/phút |
|---|---|
| Liều lượng tối đa: | 6cm3 |
| Kích thước túi trà (DxR): | 62,5mm×50mm |

