Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Máy đóng gói đa năng hoàn toàn tự động Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 80-160mm |
Túi nhôm lá mỏng Máy đóng gói chân không tốc độ cao 90 - 100 túi / phút
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
| Chiều rộng: | 55-100mm |
Máy đóng gói chân không đa năng cho túi giấy 40 - 55 túi / phút Tốc độ cao
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 40-55 túi / phút |
| Chiều rộng: | 120-160mm |
Máy đóng gói đa năng 2 làn PLC 220L Nước xốt bột nhão lỏng 220mm
| Tên: | Máy đóng gói đa năng 2 làn Máy đóng gói nước sốt dạng lỏng và dán |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
8 vòi Túi đựng nước trái cây Máy đóng gói đa năng Làm đầy niêm phong 220V 50HZ
| Tên: | dính máy đóng gói và điền đầy túi |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi mở rộng, túi lạm phát, túi sữa dạng thanh, túi sữa chua dạng thanh, túi định hình sẵn |
| Chất liệu túi: | PE hoặc Nylon, LDPE nhiều lớp BOPP, túi định hình sẵn nhiều hình dạng khác nhau |
Máy đóng gói chiết rót bột tự động Máy đóng gói VFFS
| Tên: | Máy đóng gói máy đóng gói chiết rót tự động DXDF-40II |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
50 túi Máy đóng gói đa năng tối thiểu 2000ml Cốc gạo đơn
| Tên: | Máy chiết rót cốc thể tích cho máy đóng gói gạo và máy chiết rót cốc đơn Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 500X600X1100mm |
Máy đóng hộp kim loại đa mục đích màn hình cảm ứng với cấu trúc thép không gỉ
| tên: | Máy chiết rót và dán kín hộp đựng bột |
|---|---|
| Tốc độ: | 25-50 hộp/phút |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
48g Máy đóng gói dòng chảy thẳng đứng 500ml Máy làm đầy và đóng dấu
| Tên: | Máy đóng gói hạt dẻ cười 48g Hạt dẻ cười Máy đóng gói VFFS |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
500g Máy đóng gói VFFS khí nén Honey Sachet 304 Thép không gỉ
| Tên: | Máy móc thiết bị đóng gói hạt đóng gói hạt theo chiều dọc được tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |

