Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Máy đóng gói nhiều vỉ nhựa giấy tự động
| Tên: | Máy đóng gói đa dạng Máy đóng gói dạng đứng Máy đóng gói con dấu 304SS Máy cân nhiều đầu |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói cân đa đầu định lượng điện tử cho các sản phẩm bột nghiền
| Tên: | Máy đóng gói đa dạng Máy đóng gói dạng đứng Máy đóng gói con dấu 304SS Máy cân nhiều đầu |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, chai, lon làm sẵn |
| Loại điều khiển: | Điện |
Thiết bị nhét bằng màn hình cảm ứng 2500*1200*1800mm ≤±1% Độ chính xác nhét
| điền chính xác: | ≤ ± 1% |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí: | 0,3m³/phút |
| Trọng lượng: | 1000kg |
Thép không gỉ màn hình cảm ứng chai điền niêm phong máy tính năng an toàn Công nghệ niêm phong cuộn
| Sức mạnh: | 2.5KW |
|---|---|
| Giao diện điều hành: | Màn hình chạm |
| Các tính năng an toàn: | Chặn khẩn cấp, cửa an toàn |
Máy bấm niêm phong thép không gỉ cho chai / lon 50-500ml Capacity with CE Certified
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Loại niêm phong: | Con lăn niêm phong |
| Đủ âm lượng: | 50-500ml |
4500 chai mỗi giờ Stainless Steel Fill and Seal Roller Sealing Machine với CE ISO9001
| Giao diện điều hành: | Màn hình chạm |
|---|---|
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8Mpa |
| Công suất: | 4500 Chai/lon mỗi giờ |
304 thép không gỉ DXDD16 CCFD6 Máy đóng chai với 20-60 túi / Tỷ lệ phút 2.5kw
| Tên chính: | máy đóng gói trà túi lọc tự động |
|---|---|
| Mô hình: | DXDD16 |
| Công suất: | 110±5 túi/phút |
Thiết bị niêm phong đầy thép không gỉ an toàn với niêm phong cuộn CE / ISO9001
| chứng nhận: | CE, ISO9001 |
|---|---|
| Giao diện điều hành: | Màn hình chạm |
| Các tính năng an toàn: | Chặn khẩn cấp, cửa an toàn |
Máy đóng gói chiết rót túi tự động Treo tai Bộ lọc bột cà phê nhỏ giọt
| Điều kiện: | Mới mẻ |
|---|---|
| Loại điều khiển: | điện & khí nén |
| Hàm số: | đóng gói cà phê vào túi giấy lọc |
Máy đóng gói nhiều túi đặc biệt để san lấp mặt bằng chân không 80 túi / phút
| Tên: | Máy đóng gói đặc biệt để vỗ chân không và cân bằng túi-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 100-200mm |

