Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 133 các sản phẩm.
PLC điều khiển hộp sữa điền và niêm phong Máy màn hình cảm ứng hoạt động 380V / 50Hz nguồn điện
| Chế độ hoạt động: | Màn hình chạm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy chiết rót hộp vô trùng |
| Nguồn cung cấp điện: | 380V/50HZ |
Máy đóng gói con dấu dạng đứng cho túi nhỏ
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Máy đóng gói tự động VFFS Hình thức điền con dấu Nước sốt cà ri Tương cà
| Tên: | máy đóng gói nhiều chất lỏng và dán |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy đóng gói 420Z VFFS Dạng đứng Con dấu điền đầy 304SS Máy cân nhiều đầu
| Tên: | Máy đóng gói VFF loại đứng 420Z 304SS với cân nhiều đầu và thang máy loại Z và tấm làm việc từ |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
DXDW120 304 thép không gỉ Máy đóng gói túi trà hoàn toàn tự động Máy điều khiển màn hình cảm ứng 180mm
| Tốc độ máy: | Tối đa 120 túi/phút |
|---|---|
| Khối lọc dung lượng tối đa: | 10 cm3 |
| Kích thước phong bì: | 70mm(D) ×80mm(R) |
Máy đóng gói nhiều hạt cà phê rang với máy áp dụng van khử khí
| Tên: | Máy đóng gói đa dạng Máy đóng gói dạng đứng Máy đóng gói con dấu 304SS Máy cân nhiều đầu |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói đa nguyên liệu hoàn toàn tự động cho đồ ăn nhẹ hỗn hợp hạt
| Tên: | Máy đóng gói đa dạng Máy đóng gói dạng đứng Máy đóng gói con dấu 304SS Máy cân nhiều đầu |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy làm đầy cốc 800mm GY 4S Sem Auto Rotary Coffee K
| Tên: | Máy làm đầy cốc K-Cup K-Cup quay tự động GY-4S |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Bán tự động |
| Đầu đầy: | 1 |
Máy đóng gói đa thép không gỉ cho đóng gói tốc độ cao 90 - 100 túi / phút
| Cân: | 3500kg |
|---|---|
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
| Sức mạnh: | 500W/800W |
Máy đóng gói hoàn toàn tự động PE NILO Cân 520V OPP
| Tên: | Cân thực phẩm tự động Máy đóng gói hút chân không thực phẩm hoàn toàn tự động 304SS |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Màng cán nhiều lớp OPP / CPP OPP / CE PET / PE NILO / PE PE |
| Quyền lực: | 220V 50 / 60HZ 2KW |

