Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ touch screen fill seal packing machine ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Theo yêu cầu Máy đệm khí kích thước nhỏ để vận chuyển gối và bong bóng
| Tên: | Máy làm đầy màng bong bóng khí |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | bong bóng phim bong bóng túi |
| Loại điều khiển: | Điện |
Tự động đếm kẹo mềm Máy đóng gói Gummy Bear VFFS
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Champagne rượu vang thủy tinh nước xịt nước ngọt CSD bia cacbonated soda máy điền chai
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 4000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 16 |
| Filling head: | 12 |
Máy nắp nước kem nước soda đồ uống cacbon hóa tự động với chai PET
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 2000-4000BL |
|---|---|
| điền chính xác: | Mức chất lỏng ≤ ±5mm |
| Polyester bottle standard: | Bottle diameter 40-80 bottle height 130-250mm |
Dòng sản xuất Máy đổ nước xịt có ga 2500BPH - 14000BPH
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 3000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 8 |
| Filling head: | 8 |
Đường dây sản xuất máy đóng chai nước tự động Máy đổ nước chai
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 2000-4000BL |
|---|---|
| Filling precision: | ≤ ±5mm liquid level |
| Polyester bottle standard: | Bottle diameter 40-80 bottle height 130-250mm |
Máy nạp chất lỏng chai thủy tinh dây chuyền sản xuất nước sôi tự động
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 6000BPH |
|---|---|
| Filling precision: | ≤ ±5mm liquid level |
| Rinsing head: | 18 |
Máy đóng chai cho đồ uống có ga/cola/fanta/sprite/soda Sparkling
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 10000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 24 |
| Filling head: | 24 |
20000-22000BPH Nước ngọt trái cây Nước ngọt xịt nước uống có cacbon hóa CSD Máy điền nước tự động
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 12000BPH |
|---|---|
| Rinshing head: | 32 |
| Filling head: | 32 |
Nước uống năng lượng nhỏ bia Cola nước xịt Pop có thể máy điền cho dây chuyền sản xuất
| Năng lực sản xuất(500ml)(b/h): | 2000-4000BL |
|---|---|
| Tiêu chuẩn chai polyester: | Đường kính chai 40-80 Chiều cao chai 130-250mm |
| Tiêu thụ nước cho chai nước: | 1300kg/giờ |

