Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ automatic weighing bag packaging equipment ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Thiết bị đóng gói túi cân hoàn toàn tự động Áp suất không khí 0,4 - 0,6Mpa
| Cân: | 3500kg |
|---|---|
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |
Thiết bị đóng gói túi cân sản phẩm hạt lớn tự động đầy đủ 500W / 800W
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Cân: | 3500kg |
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
Máy đóng gói túi gạo hoàn toàn tự động với chiều rộng niêm phong theo chiều dài 5-10mm
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói gạo VFFS |
|---|---|
| chiều rộng phim: | 250-Max.520mm |
| chiều dài túi: | 80-350mm |
Máy đóng gói túi muối tự động đầy đủ Máy đóng gói VFFS
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói gạo VFFS |
|---|---|
| chiều rộng phim: | 250-Max.520mm |
| chiều dài túi: | 80-350mm |
Máy đóng gói đa vật liệu tự động để đo nhu cầu hỗn hợp vật liệu riêng biệt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa vật liệu |
|---|---|
| Phạm vi đo: | 1-20g ((3-100ml) |
| Kích thước túi: | (L) 30-170mm (W) 30-140mm |
Máy cân và đóng gói định lượng hoàn toàn tự động Thức ăn Gạo Món ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 50-500g |
|---|---|
| Kích thước túi: | Dài:10-260mm Rộng:90-200mm |
| tốc độ đóng gói: | 15-20 túi/phút |
Máy đóng gói 4 làn 90mm Giấy bạc 90mm cho bột thảo mộc cà phê
| Tên: | Bột cà phê thảo mộc Ngũ cốc nhỏ Thanh nhiều đường Thanh chặn lại Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy đóng gói túi đa năng tự động với điện áp điều chỉnh và áp suất không khí 0,4-0,6Mpa
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân: | 3500kg |
| Điện áp: | 220V 50-60HZ |
Máy đóng gói bán tự động có hình dạng đặc biệt với máy nâng bát và cắt thủ công
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
DXDC10 Máy đóng gói túi trà phòng kép cho chai và đóng gói hạt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi trà hai buồng |
|---|---|
| Công suất: | 120±10(túi/phút) |
| độ chính xác: | ± 5% |

