Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ automatic weighing bag packaging equipment ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Máy đóng gói chân không chuyên nghiệp cho hạt thịt và rau quả 10g-200g
| Tên sản phẩm: | MÁY HÚT CHÂN KHÔNG LÀM TÚI LÀM SẴN TỐC ĐỘ CAO CÓ HỆ THỐNG LY QUAY |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L80-180mm W50-120mm |
Máy đóng gói đa đường hoàn toàn tự động Mỡ bột cà phê bột gạo mì máy đóng gói
| Tên may moc: | Máy đóng gói bột nhiều làn |
|---|---|
| Mô hình: | DXD-F1200E |
| chiều dài túi: | 50-120mm (có thể điều chỉnh) |
Máy đóng gói con dấu dạng đứng cho túi nhỏ
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Máy đóng gói chất lỏng cho nước soda nước trái cây trà bia đồ uống giặt dầu gội dầu gội
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy đóng gói bột túi tự động cho thực phẩm Doypack điền sữa cà phê
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy đóng gói đa điện Máy đóng gói vỏ tự động và Robot Palletizer Machine Line
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Loại: | Tự động |
Máy đóng gói rau tự động đầy đủ Flow Pack Máy đóng gói túi đệm ngang Máy đóng gói rau
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói dạng gối rau củ |
|---|---|
| chiều dài túi: | Không giới hạn |
| chiều rộng của phim: | < 600mm |
Bao bì điền và đóng dấu mẫu 420MM
| Tên: | Máy đóng gói VFFS 304SS với cân cốc cho các sản phẩm ngũ cốc và khoai tây chiên |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Mặt nạ Máy đóng gói tự động Hộp làm đầy Bao cao su Mặt nạ
| Tên: | Bao cao su Túi bao cao su Hộp Cartoning Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy đóng gói chiết rót bột tự động Máy đóng gói VFFS
| Tên: | Máy đóng gói máy đóng gói chiết rót tự động DXDF-40II |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |

