Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ automatic weighing bag packaging equipment ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Máy đóng gói niêm phong 4 bên cho quần áo bảo hộ cách ly pharyngeal Swab
| Tên: | máy đóng gói màng kéo |
|---|---|
| loại: | máy đóng gói đa năng |
| Kích thước: | 1950x1200x1900mm |
Máy đóng gói hạt hạt gạo bột gia vị Máy đóng gói chứa số lượng
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói điện |
|---|---|
| Phạm vi: | 10g-500g (phụ thuộc vào vật liệu khác nhau) |
| Tốc độ: | 8-16 túi / phút (tùy thuộc vào các vật liệu khác nhau) |
Máy đóng gói đa năng co nhiệt nóng cho hộp bánh quy 15m / phút
| Tên: | Máy đóng gói co ngót tự động |
|---|---|
| Loại hình: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 1300X1600X1870mm |
Máy đóng gói hạt tự động bằng thép không gỉ để đóng gói nhất quán
| Hệ thống điều khiển: | PLC |
|---|---|
| Điện áp: | 220V 50-60HZ |
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
Hệ thống hiển thị màn hình cảm ứng Máy đóng gói đa mục đích Máy đóng gói túi cà phê
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Áp suất không khí: | 0,4-0,6MPa |
Doypack Túi làm sẵn Máy chiết rót sữa Đóng gói nước
| Tên: | Nước trái cây Sữa nước Túi làm sẵn Máy đóng gói nhiều Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Dạng đứng Đổ đầy con dấu Bột giặt Cân Máy đóng gói chiết rót
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Máy đóng gói nước sốt đa chức năng Loại dọc cho nước sốt salad Ice Pack Dầu silicone
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Đặt thùng carton Máy Palletizer Robot bằng kim loại hoàn toàn tự động
| Kiểu: | Dây chuyền đóng gói, hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Tên: | rô bốt và máy pallertizer đặt các thùng hoặc túi lên pallet hoặc đặt một thứ gì đó vào một nơi nào đ |
| Vật liệu đóng gói: | nhựa, kim loại, thủy tinh, gỗ |
Máy đóng gói đa nhỏ gọn và hợp lý 2800 * 1550 * 1750mm
| Sức mạnh: | 500W/800W |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |

