Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ automatic weighing bag packaging equipment ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Vertical Type Multi Packing Machine For Chips Snacks Pop Corns
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
|---|---|
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
Máy đóng gói 60F VFFS Máy đóng dấu dạng đứng với hệ thống cân cốc
| Tên: | Máy đóng gói Vffs kiểu đứng 60F Máy đóng gói với hệ thống cân cốc |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói đa năng cuộn ngang Máy chiết rót dược phẩm
| Tên: | Màng cuộn ngang Doypack Túi dây kéo Đậu phộng Hạt thực phẩm Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói đa năng trà 3.5kw 3.5kw HFFS 3 mặt
| Tên: | CHIC-130 HFFS 3 mặt 4 mặt Máy đóng gói nhiều mặt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Candy Liquid Coffee BHS-180 Máy đóng gói đa năng Túi trà 1600kg
| Tên: | Túi đựng kẹo / chất lỏng / bột cà phê Túi phẳng nằm ngang Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Đứng lên túi hạt đậu phộng Doypack nạp đóng gói máy cho tiêu thụ khí 0.8Mpa 0.3m3/min
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
48g Máy đóng gói dòng chảy thẳng đứng 500ml Máy làm đầy và đóng dấu
| Tên: | Máy đóng gói hạt dẻ cười 48g Hạt dẻ cười Máy đóng gói VFFS |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói VFFS khí nén 420Z
| Tên: | Máy đóng gói VFFS Máy đóng gói đồ ăn nhẹ Chips |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói đa năng 304SS Máy chiết rót niêm phong 350kg
| Tên: | 304SS Bột nước trái cây Muối đường Bột trà Sachet niêm phong Máy chiết rót Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy đóng gói hạt kiểu dọc đa chức năng cho hạt sô cô la hạt đồ ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (L): 30-180mm (Rộng): 30-140mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |

