Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ automatic weighing bag packaging equipment ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Tự động đếm kẹo mềm Máy đóng gói Gummy Bear VFFS
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Máy đóng gói hộp đa chức năng ZH 50 Máy đóng gói dọc tự động
| Tên: | Máy đóng gói đóng gói tự động theo chiều dọc chai đa chức năng |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy đóng gói túi tam giác dọc đa chức năng cho hạt đậu phộng hạt dưa chuột
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (H):80-140mm (W):60-110mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói tự động doypack cho bột gia vị, bột cà phê hạt hạt hạt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Tốc độ: | 10-28 túi/phút |
| kích thước của túi: | W ((80-230) mm L ((110-350) mm |
Máy đóng gói túi cà phê nhỏ giọt hoàn toàn tự động bên trong và bên ngoài Máy niêm phong bột cà phê không dệt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi cà phê nhỏ giọt (trong và ngoài) |
|---|---|
| Phạm vi đo: | 5-10g(15-33ml) |
| Kích thước túi bên trong: | (L):70-74mm (W):90mm |
Túi nhựa Túi nhỏ Nước tinh khiết Máy đóng gói VFFS
| Tên: | Máy đóng gói VFFS lỏng |
|---|---|
| Loại: | Máy đóng gói dọc mới |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, Phim, Giấy bạc, Túi |
Máy đóng gói thùng carton tự động bằng điện
| Tên: | Máy đóng gói tự động theo chiều dọc đa chức năng |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| lớp tự động: | hoàn toàn tự động |
Máy đóng gói bột tự động với hệ thống điều khiển PLC Độ dày 0,04 - 0,08mm
| Hệ thống điều khiển: | plc |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Giấy/Nhựa |
| Độ dày bao bì: | 0,04-0,08mm |
Máy đóng thùng tự động 1900mm
| Kiểu: | Máy đóng gói hộp thuốc lá dọc |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy đóng gói hạt gạo tự động 1-12 Kg Máy đóng gói VFFS
| Tên: | Máy đóng gói VFFS 304SS với cân nhiều đầu cho các sản phẩm ngũ cốc và khoai tây chiên |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |

