Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ automatic weighing bag packaging equipment ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Máy đóng gói hạt tốc độ cao chức năng đa dọc cho hạt dưa hấu muối
| Phạm vi đo: | 1-100g |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-180mm (Rộng):20-75mm |
| tốc độ đóng gói: | 80-130 túi/phút |
Máy đóng gói đa màn hình cảm ứng PLC 220V 50 - 60Hz Và áp suất không khí 0,4 - 0,6Mpa
| Loại: | Tự động |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | PLC |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Máy đóng gói hạt dọc đa chức năng cho hạt đường muối
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói túi đứng 420F Dòng chảy 2000ml Đa chức năng
| Tên: | Máy đóng gói Vffs loại đứng 420F Máy đóng gói với Auger Filler |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Vít phần cứng Máy đóng gói VFFS với một khay nạp rung
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Máy cân nhiều đầu Máy đóng gói VFFS Mẫu điền và đóng dấu 520A
| Tên: | 520 Máy đóng gói VFFS 304SS với cân nhiều đầu cho các sản phẩm ngũ cốc và khoai tây chiên |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | Điện và khí nén |
8 vòi Túi đựng nước trái cây Máy đóng gói đa năng Làm đầy niêm phong 220V 50HZ
| Tên: | dính máy đóng gói và điền đầy túi |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi mở rộng, túi lạm phát, túi sữa dạng thanh, túi sữa chua dạng thanh, túi định hình sẵn |
| Chất liệu túi: | PE hoặc Nylon, LDPE nhiều lớp BOPP, túi định hình sẵn nhiều hình dạng khác nhau |
YP65 Máy đóng gói nước sốt đa chức năng Loại dọc Salad Sauce Ice Pack Dầu silicone
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (L) 30-180mm [W] 30-140mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói đa năng 2 làn PLC 220L Nước xốt bột nhão lỏng 220mm
| Tên: | Máy đóng gói đa năng 2 làn Máy đóng gói nước sốt dạng lỏng và dán |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy đóng gói đa chức năng loại dọc cho sữa bột cà phê bột bột
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |

