Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ automatic weighing bag packaging equipment ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Máy phân phối trực tiếp tự động điện cho hạt bột và dải đóng gói
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói điện |
|---|---|
| Phạm vi: | 10g-500g (phụ thuộc vào vật liệu khác nhau) |
| Tốc độ: | 8-16 túi / phút (tùy thuộc vào các vật liệu khác nhau) |
Máy đóng gói và niêm phong dạng hạt đa chức năng
| Tên: | Máy đóng gói dạng hạt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi nylon, túi nhựa, túi giấy, v.v. |
| loại điều khiển: | Điện |
Thiết bị đóng gói bột protein SUS304 Máy chiết rót đường thốt nốt
| Tên: | Bột nước ép cà phê sữa Túi làm sẵn Nhiều máy đóng gói |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói túi hạt / trái cây
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói gạo VFFS |
|---|---|
| Chiều rộng phim: | 250-Max.420mm |
| Chiều dài túi: | 80-350mm |
Máy đóng gói Doypack Máy chiết rót tự động không thường xuyên
| Tên: | Túi hình dạng không đều tự động Máy đóng gói đa năng Doypack Liquid Energetic |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Túi làm sẵn Túi đựng nhiều Máy đóng gói Mini Doypack Grains Chip
| Tên: | Ngũ cốc Chips Pop Corns Túi được làm sẵn Máy đóng gói nhiều |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói VFFS đa chức năng cho thực phẩm ăn nhẹ Khoai tây chiên
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Máy đóng gói bơ Kechup Chili 60ppm Salt Sachet 1500ml
| Tên: | Máy đóng gói bơ sốt ớt Kechup Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy cân nhiều đầu hoàn toàn tự động cho chuối chiên
| Loại: | Máy cân nhiều đầu hoàn toàn tự động cho máy đóng gói chuối nhiều đầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Cơ khí |
| Kiểu đóng gói: | Thùng, CANS, Chai, Thùng, Túi đứng, Túi, Phim |
High Speed Automatic Industrial Pouch Food Sugar Multi Packaging Machine For Legume
| Tên: | Máy đóng gói sản phẩm công nghiệp tự động tốc độ cao Máy đóng gói đường thực phẩm cho cây họ đậu |
|---|---|
| Sản phẩm bao bì: | thực phẩm, gạo, đường, hạt cà phê, họ đậu |
| Kích thước: | 2000 * 800 * 1500mm |

