Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ automatic weighing bag packaging equipment ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Hạt cân Máy đóng gói VFFS Dạng điền và đóng dấu 420A
| Tên: | Máy đóng gói VFFS 304SS với cân nhiều đầu cho các sản phẩm ngũ cốc và khoai tây chiên |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Hệ thống đo lường cốc Ngũ cốc / viên nén Máy đóng gói VFFS Mẫu điền và đóng dấu
| Tên: | Máy đóng gói VFFS 304SS với cân nhiều đầu cho các sản phẩm ngũ cốc và khoai tây chiên |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Vật chất: | OPP / CPP OPP / CE PET / PE NILO / PE PE |
Máy đóng gói đa hiệu quả và đáng tin cậy cho các chuyên gia công nghiệp
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
| Cân: | 3500kg |
Máy đóng gói đa năng SS304 15g Bột cà phê
| Tên: | Máy đóng gói bột cà phê đa hạt tự động Multilane 15g |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | lớp thực phẩm SS304 |
Máy đóng gói nhiều vỉ nhựa giấy tự động
| Tên: | Máy đóng gói đa dạng Máy đóng gói dạng đứng Máy đóng gói con dấu 304SS Máy cân nhiều đầu |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Small Sachets Pouch Filling Vertical VFFS Packing Machine Juice Coffee Milk Powder
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói bột nước ép theo chiều ngang Máy đóng gói đa chức năng Loại dọc
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói đa chức năng loại dọc cho nước trái cây lỏng Shampoo dầu ăn Ketchup
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói đa chức năng loại dọc swing blanking cho pha trộn thuốc hạt trà
| Phạm vi đo: | 1-100g ((5-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (L) 30-170mm [W] 30-100mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói đa màn hình cảm ứng hiệu suất cao 500W / 800W
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |
| Áp suất không khí: | 0,4-0,6MPa |

