Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ touch screen display bag packing machine ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Máy đóng gói đa màn hình cảm ứng hiệu suất cao 500W / 800W
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |
| Áp suất không khí: | 0,4-0,6MPa |
Máy đóng gói túi 500W / 800W với màn hình cảm ứng để cải thiện bao bì
| Áp suất không khí: | 0,4-0,6MPa |
|---|---|
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Máy đóng gói đa mục đích màn hình cảm ứng với cấu trúc thép không gỉ
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Máy đóng gói túi trà với dung lượng lấp đầy 2-50G và bảng điều khiển màn hình cảm ứng
| Công suất: | 110±5 túi/phút |
|---|---|
| Liều lượng tối đa: | 6cm3 |
| Kích thước túi trà (DxR): | 62,5mm×50mm |
Máy đóng gói bột tự động với hệ thống điều khiển PLC Độ dày 0,04 - 0,08mm
| Hệ thống điều khiển: | plc |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Giấy/Nhựa |
| Độ dày bao bì: | 0,04-0,08mm |
Máy đóng gói đa gói PLC tự động với màn hình cảm ứng
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Loại: | Tự động |
DXDC10 Máy đóng gói túi trà phòng kép cho chai và đóng gói hạt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi trà hai buồng |
|---|---|
| Công suất: | 120±10(túi/phút) |
| độ chính xác: | ± 5% |
Máy đóng gói túi trà bằng thép không gỉ DXDC15G 105±5 túi/min AC 380V/220V 304 thép không gỉ
| tên: | Máy đóng gói trà túi lọc |
|---|---|
| Công suất: | 105±5 túi/phút |
| Chiều rộng giấy lọc: | 125mm (tùy chọn 140mm) |
DXD01KC6 Máy đóng gói túi trà thép không gỉ tự động với túi niêm phong 3 mặt
| Tên chính: | máy đóng gói trà túi lọc tự động |
|---|---|
| Công suất: | Tối đa 105±5 túi/phút |
| Chiều rộng giấy lọc: | 125mm hoặc 140mm |
Máy đóng gói túi màn hình cảm ứng với kích thước đóng gói W30-110mm
| Độ dày bao bì: | 0,04-0,08mm |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 2.2KW |
| Kích cỡ: | L1000*W1000*H1800mm |

