Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ touch screen display bag packing machine ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Máy đóng gói con dấu chân không sử dụng kép khô ướt 4mm cho thực phẩm
| Tên: | Máy đóng gói chân không sử dụng kép khô-ướt Máy đóng gói chân không cho thực phẩm thương mại thực ph |
|---|---|
| Vật chất: | ABS |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy đóng gói bắp rang bơ VFFS có dây chuyền dọc nhỏ với nitơ bán tự động
| Tên: | Máy đóng gói bỏng ngô chuỗi dọc nhỏ bán tự động |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Màng cán nhiều lớp OPP / CPP OPP / CE PET / PE NILO / PE PE |
| Quyền lực: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
Máy đóng gói đa thép không gỉ cho tốc độ đóng gói nhanh và hiệu quả 90 - 100 túi / phút
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
| Hệ thống điều khiển: | PLC |
2.0 KW Tốc độ cao 304 thép không gỉ Máy đổ túi trà cho ba mặt đóng kín túi
| Công suất: | 110±5 túi/phút |
|---|---|
| Liều lượng tối đa: | 6cm3 |
| Kích thước túi trà (DxR): | 62,5mm×50mm |
Nước khoáng / nước uống tinh khiết Máy đóng gói nhiều túi Túi làm đầy niêm phong
| Chất liệu túi: | PE hoặc Nylon, LDPE nhiều lớp BOPP, túi định hình sẵn nhiều hình dạng khác nhau |
|---|---|
| Tên: | dính máy đóng gói và điền đầy túi |
| Vật liệu đóng gói: | Túi mở rộng, túi lạm phát, túi sữa dạng thanh, túi sữa chua dạng thanh, túi định hình sẵn |
Máy đóng gói hạt gạo tự động 1-12 Kg Máy đóng gói VFFS
| Tên: | Máy đóng gói VFFS 304SS với cân nhiều đầu cho các sản phẩm ngũ cốc và khoai tây chiên |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng túi trà bằng thép không gỉ 304 màn hình cảm ứng Bảng điều hành TBPM-15 Mô hình
| độ chính xác đóng gói: | ±0,15g |
|---|---|
| kết cấu máy: | thép không gỉ 304 |
| Sức mạnh: | 2.5KW |
Máy đóng gói bột điện ba pha 380V/60Hz 90 - 100 túi/phút
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
| Kích thước: | 2800*1550*1750mm |
Máy đóng gói bán tự động có hình dạng đặc biệt với máy nâng bát và cắt thủ công
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy đóng gói bột điều khiển bởi PLC W30 - 110mm kích thước đóng gói
| Vật liệu đóng gói: | Giấy/Nhựa |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | plc |
| Độ dày bao bì: | 0,04-0,08mm |

