Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ touch screen display bag packing machine ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Máy chiết rót dầu gội đầu 300ML Máy đóng gói bột bả
| Tên: | Mật ong Xốt cà chua Xốt Tôm Sốt Mayonnaise Sôcôla Dọc Dạng lỏng Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy đóng gói túi gạo hoàn toàn tự động với chiều rộng niêm phong theo chiều dài 5-10mm
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói gạo VFFS |
|---|---|
| chiều rộng phim: | 250-Max.520mm |
| chiều dài túi: | 80-350mm |
Máy đóng gói chất lỏng cho nước soda nước trái cây trà bia đồ uống giặt dầu gội dầu gội
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy đóng gói túi muối tự động đầy đủ Máy đóng gói VFFS
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói gạo VFFS |
|---|---|
| chiều rộng phim: | 250-Max.520mm |
| chiều dài túi: | 80-350mm |
Máy đóng gói chân không chuyên nghiệp cho hạt thịt và rau quả 10g-200g
| Tên sản phẩm: | MÁY HÚT CHÂN KHÔNG LÀM TÚI LÀM SẴN TỐC ĐỘ CAO CÓ HỆ THỐNG LY QUAY |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L80-180mm W50-120mm |
Máy cân và đóng gói định lượng hoàn toàn tự động Thức ăn Gạo Món ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 50-500g |
|---|---|
| Kích thước túi: | Dài:10-260mm Rộng:90-200mm |
| tốc độ đóng gói: | 15-20 túi/phút |
Máy phân phối trực tiếp tự động điện cho hạt bột và dải đóng gói
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói điện |
|---|---|
| Phạm vi: | 10g-500g (phụ thuộc vào vật liệu khác nhau) |
| Tốc độ: | 8-16 túi / phút (tùy thuộc vào các vật liệu khác nhau) |
Máy đóng gói túi hạt / trái cây
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói gạo VFFS |
|---|---|
| Chiều rộng phim: | 250-Max.420mm |
| Chiều dài túi: | 80-350mm |
Máy đóng gói trái cây và rau quả 100-230 túi / phút
| Tên: | Máy đóng gói dạng gối 350 X |
|---|---|
| vật liệu đóng gói: | màng cán, màng nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp hàn nhiệt |
| tốc độ đóng gói: | 100-230 túi/phút |
Máy chiết rót hộp giấy vô trùng với công suất đóng gói 1000-5000CPH, kích thước nắp φ26-φ36 và tiêu thụ khí 3m³/phút để chiết rót và niêm phong hộp giấy đựng nước trái cây
| Điều khiển: | PLC |
|---|---|
| Nguồn điện: | 380V/50HZ hoặc tùy chỉnh |
| Máy móc: | SUS304 |

