Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ touch screen display bag packing machine ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Máy đóng gói đa chức năng loại dọc cho sữa bột cà phê bột bột
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói rau tự động đầy đủ Flow Pack Máy đóng gói túi đệm ngang Máy đóng gói rau
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói dạng gối rau củ |
|---|---|
| chiều dài túi: | Không giới hạn |
| chiều rộng của phim: | < 600mm |
Máy đóng gói hạt dọc đa chức năng cho hạt đường muối
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói đa chức năng loại dọc swing blanking cho pha trộn thuốc hạt trà
| Phạm vi đo: | 1-100g ((5-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (L) 30-170mm [W] 30-100mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói hạt kiểu dọc đa chức năng cho hạt sô cô la hạt đồ ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (L): 30-180mm (Rộng): 30-140mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói hạt hạt gạo bột gia vị Máy đóng gói chứa số lượng
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói điện |
|---|---|
| Phạm vi: | 10g-500g (phụ thuộc vào vật liệu khác nhau) |
| Tốc độ: | 8-16 túi / phút (tùy thuộc vào các vật liệu khác nhau) |
Đứng lên túi hạt đậu phộng Doypack nạp đóng gói máy cho tiêu thụ khí 0.8Mpa 0.3m3/min
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy đóng gói nước sốt đa chức năng Loại dọc cho nước sốt salad Ice Pack Dầu silicone
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Loại dọc máy vận chuyển Hopper đóng gói đa chức năng cho hạt kẹo đồ ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói bột túi tự động cho thực phẩm Doypack điền sữa cà phê
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |

