Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ touch screen display bag packing machine ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Máy đóng gói túi dọc tốc độ cao tự động đầy đủ đa chức năng với 500W / 800W
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy đóng gói túi đa năng tự động với điện áp điều chỉnh và áp suất không khí 0,4-0,6Mpa
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân: | 3500kg |
| Điện áp: | 220V 50-60HZ |
Máy đóng gói túi 30 - 60bags/Min với hệ thống hiển thị màn hình cảm ứng 220V /5 0Hz
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | plc |
| Loại: | Tự động |
DXDW120 304 thép không gỉ Máy đóng gói túi trà hoàn toàn tự động Máy điều khiển màn hình cảm ứng 180mm
| Tốc độ máy: | Tối đa 120 túi/phút |
|---|---|
| Khối lọc dung lượng tối đa: | 10 cm3 |
| Kích thước phong bì: | 70mm(D) ×80mm(R) |
Máy đóng gói túi tam giác dọc đa chức năng cho hạt đậu phộng hạt dưa chuột
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (H):80-140mm (W):60-110mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
DXDC50B Máy đóng gói túi trà tự động 3 mặt túi niêm phong với dung lượng điền 50 túi / phút
| công suất làm đầy: | 50 túi/phút |
|---|---|
| Liều lượng tối đa: | 5 ̊40 cm3 |
| Sức chứa túi trà: | Lên đến 1,5g~10g |
Hệ thống hiển thị màn hình cảm ứng Máy đóng gói đa mục đích Máy đóng gói túi cà phê
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Áp suất không khí: | 0,4-0,6MPa |
Máy đóng gói túi cà phê nhỏ giọt hoàn toàn tự động bên trong và bên ngoài Máy niêm phong bột cà phê không dệt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi cà phê nhỏ giọt (trong và ngoài) |
|---|---|
| Phạm vi đo: | 5-10g(15-33ml) |
| Kích thước túi bên trong: | (L):70-74mm (W):90mm |
Máy đóng gói đa màn hình cảm ứng PLC 220V 50 - 60Hz Và áp suất không khí 0,4 - 0,6Mpa
| Loại: | Tự động |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | PLC |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Thiết bị đóng gói túi cân hoàn toàn tự động Áp suất không khí 0,4 - 0,6Mpa
| Cân: | 3500kg |
|---|---|
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |

