Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ touch screen display bag packing machine ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Máy đóng gói đa năng ngang Bao bì gói rau
| Tên: | Máy đóng gói gối 600 |
|---|---|
| vật liệu đóng gói: | màng cán, màng nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp hàn nhiệt |
| tốc độ đóng gói: | 100-230 túi/phút |
Máy đóng gói bột với điều chỉnh áp suất không khí
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Cân: | 2500kg |
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) 4,5KW |
Máy đóng gói bột hạt hoàn toàn tự động hạt đo đạc máy đóng gói thực phẩm thổi
| Phạm vi đo: | 20-1000ml |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):40-250mm (Rộng):40-200mm |
| Tốc độ: | 10-30 túi/phút |
Máy chiết rót dạng đứng dạng hạt đa chức năng Máy cân đa đầu
| Tên: | Máy cân nhiều đầu dạng hạt |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi nylon, túi nhựa, túi giấy, v.v. |
| loại điều khiển: | Điện |
Máy hút chân không di động Dropshipping 400mmhg 270mm
| Tên: | Máy đóng gói hút chân không thực phẩm Dropshipping Thực phẩm tại nhà Máy đóng gói hút chân không |
|---|---|
| Vật chất: | ABS |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy đóng gói niêm phong 4 bên cho quần áo bảo hộ cách ly pharyngeal Swab
| Tên: | máy đóng gói màng kéo |
|---|---|
| loại: | máy đóng gói đa năng |
| Kích thước: | 1950x1200x1900mm |
Máy đóng gói tự động đầy đủ tốc độ cao GZB-Z60 Cho Blisters nhôm nhựa đóng gói lại
| Loại: | GZB-Z60 |
|---|---|
| Công suất sản xuất: | 30-100 túi/phút (tùy thuộc vào vật liệu đóng gói) |
| Kích thước đóng gói: | L80-180mm,W30-110mm,H5-35mm(Thiết kế theo yêu cầu của người dùng) |
Máy đóng gói tự động doypack cho bột gia vị, bột cà phê hạt hạt hạt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Tốc độ: | 10-28 túi/phút |
| kích thước của túi: | W ((80-230) mm L ((110-350) mm |
Máy đóng gói đa vật liệu tự động để đo nhu cầu hỗn hợp vật liệu riêng biệt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa vật liệu |
|---|---|
| Phạm vi đo: | 1-20g ((3-100ml) |
| Kích thước túi: | (L) 30-170mm (W) 30-140mm |
Thiết bị đóng gói túi cân sản phẩm hạt lớn tự động đầy đủ 500W / 800W
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Cân: | 3500kg |
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |

