Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ touch screen display bag packing machine ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Máy đóng gói bột nước ép theo chiều ngang Máy đóng gói đa chức năng Loại dọc
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói đa chức năng loại dọc cho nước trái cây lỏng Shampoo dầu ăn Ketchup
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói khay đa chức năng loại dọc cho dầu cá thuốc kẹo
| Phạm vi đo: | Tính theo số lượng |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói hạt tốc độ cao chức năng đa dọc cho hạt dưa hấu muối
| Phạm vi đo: | 1-100g |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-180mm (Rộng):20-75mm |
| tốc độ đóng gói: | 80-130 túi/phút |
YP65 Máy đóng gói nước sốt đa chức năng Loại dọc Salad Sauce Ice Pack Dầu silicone
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (L) 30-180mm [W] 30-140mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
500g Máy đóng gói VFFS khí nén Honey Sachet 304 Thép không gỉ
| Tên: | Máy móc thiết bị đóng gói hạt đóng gói hạt theo chiều dọc được tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói tự động 10kg 50kg
| Tên: | Máy đóng gói dạng hạt |
|---|---|
| vật liệu đóng gói: | Túi nilon, túi nhựa, túi giấy,.. |
| Loại điều khiển: | Điện |
Mô hình DXD05CW180 Máy đóng gói phong bì 5 túi sản xuất trong một nhóm
| Sản lượng: | Max.50 túi/phút |
|---|---|
| Kích thước phong bì: | (85mm×80mm) (Tùy chọn) (105mm×100m) (Tùy chọn) (95mm×90mm) (Kích thước tiêu chuẩn) |
| Đầu ra trong một nhóm: | 5 túi |
Máy đóng gói nhiều túi đặc biệt để san lấp mặt bằng chân không 80 túi / phút
| Tên: | Máy đóng gói đặc biệt để vỗ chân không và cân bằng túi-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 100-200mm |
Máy đóng gói đa năng 2 làn PLC 220L Nước xốt bột nhão lỏng 220mm
| Tên: | Máy đóng gói đa năng 2 làn Máy đóng gói nước sốt dạng lỏng và dán |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |

