Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ reciprocating oil free piston air compressor ] trận đấu 71 các sản phẩm.
7,5KW / 10HP Máy nén khí piston không dầu Piston điều khiển bằng dây đai
| Tên: | Máy nén khí piston không dầu dẫn động bằng dây đai 7,5KW / 10HP Đầu máy nén khí piston không dầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| Hình trụ: | 95mm * 3 |
Máy nén khí piston không dầu 4KW / 5.5HP Truyền động bằng đai truyền động
| Tên: | Đầu máy nén khí piston không dầu dẫn động bằng dây đai 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| hình trụ: | 95mm * 2 |
Máy nén khí piston không dầu 115L nhỏ 4.0kw Một pha
| Tên: | Công nghiệp nặng Dây đai máy nén khí piston piston 4.0kw Một pha |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| Hình trụ: | 90mm * 3 |
11KW/15HP Reciprocating Oil Free Piston Air Compressor Head Belt Driven
| Tên: | 11KW / 15HP Máy nén khí piston truyền động bằng dây đai Đầu máy nén khí piston không dầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| hình trụ: | 120mm * 3 |
15KW/20HP Reciprocating Oil Free Piston Air Compressor Head Belt Driven
| Tên: | 20KW / 20HP Truyền động bằng dây đai Đầu máy nén khí piston không dầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,8m³ / phút |
| hình trụ: | 125mm * 3 |
Máy nén khí piston piston 15KW / 20HP Truyền động bằng dây đai
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 7,5KW / 10HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,66m³ / phút |
| hình trụ: | 105mm * 2, 55 * 2 |
Máy nén khí piston xéc măng 3.0kw 4hp Vận hành dễ dàng
| Tên: | 3.0kw 4hp 380v 3 Máy nén khí piston truyền động bằng dây đai |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,4m³ / phút |
| hình trụ: | 70mm * 3 |
Máy nén khí piston không dầu 1.0HP 30L Độ rung thấp 0.8Mpa / 115psi
| Tên: | Máy nén khí piston pittông truyền động một pha 0,75KW / 1,0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,036m³ / phút |
| hình trụ: | 51mm * 1 |
Máy nén khí ba piston 435psi 7,5kw Bộ truyền động đai 4hp
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 3 Máy nén khí piston truyền động bằng dây đai |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| hình trụ: | 95mm * 2 55mm * 1 |
Máy nén khí piston piston 200l vành đai 50hz 0,5m3 Min
| Tên: | W-0.5 / 30 180L 380V 7,5kw máy nén khí kiểu piston ba đầu điều khiển bằng dây đai |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| hình trụ: | 95mm * 2 55mm * 1 |

