Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ reciprocating oil free piston air compressor ] trận đấu 71 các sản phẩm.
80mm * 3 Trực ngược đầu máy nén 10HP/7.5KW Di chuyển tích cực với đầu máy nén không khí
| Loại: | Máy nén dịch chuyển dương |
|---|---|
| Hình trụ: | 80mm*3 |
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
380v 3 xi lanh 7,5kw 10Hp Đai truyền động máy nén piston pittông
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 3 Máy nén khí piston truyền động bằng dây đai |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| hình trụ: | 95mm * 2 55mm * 1 |
Đai truyền động máy nén piston pittông áp suất thấp 11kw 15Hp
| Tên: | 11kw 15hp 380v 3 Máy nén khí piston điều khiển bằng dây curoa tốc độ thấp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,6m³ / phút |
| áp lực: | 1.0Mpa / 10bar |
Đai truyền động máy nén pittông ngang áp suất cao 15kw 20Hp
| Tên: | 15kw 20hp 380v 3 Máy nén khí Piston bằng dây đai điều khiển bằng dây curoa |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,2m³ / phút |
| áp lực: | 3.0Mpa / 30bar |
Đầu máy nén trục vít quay 0.8Mpa 115psi 4 HP Áp suất cao
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 3KW / 4.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,36m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 3 |
0,9m3 / phút 10 Đầu máy nén thay thế HP Vận hành đơn giản
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 7,5KW / 10HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 3 |
Đầu máy nén trục vít 15KW 20HP Phân phối khí nhanh một pha
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 15KW / 20HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 2.0m³ / phút |
| hình trụ: | 120mm * 3 |
380v 3 xi lanh 15kw Đai truyền động máy nén khí pít tông áp suất cao 20Hp
| Tên: | 15kw 20hp 380v 3 Máy nén khí piston điều khiển bằng đai nén thấp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,2m³ / phút |
| áp lực: | 3.0Mpa / 30bar |
Đầu máy bơm không khí 3KW 4HP Xi lanh đôi Độ rung thấp
| Tên: | 3KW / 4.0HP Loại Itly truyền động bằng dây đai Đầu máy nén khí piston piston |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,3m³ / phút |
| hình trụ: | 70mm * 2 |
Đai máy nén piston piston 1.0HP V8 một pha
| Tên: | Máy nén khí piston pittông truyền động một pha 0,75KW / 1,0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,036m³ / phút |
| hình trụ: | 51mm * 1 |

