Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ reciprocating oil free piston air compressor ] trận đấu 71 các sản phẩm.
Mức tiếng ồn thấp 60DB 90mm * 2 xi lanh công nghiệp cấp độ tương ứng piston máy nén không khí đầu cho hiệu suất
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
|---|---|
| Trọng lượng: | 29kg |
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |
Máy nén khí piston không dầu 5.5HP áp suất cao 10bar
| Tên: | Dòng bảo trì tự động Dây curoa máy nén khí piston 5.5HP 10bar Ba pha |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| Hình trụ: | 95mm * 2 |
Máy nén khí kiểu piston 3000W 4HP Vận hành đơn giản
| Tên: | 11kw 15hp 380v 3 xi lanh Máy nén khí piston truyền động bằng piston |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,6m³ / phút |
| hình trụ: | 100mm * 3 |
760r / phút 30 bar Đai truyền động máy nén piston pittông 20Hp
| Tên: | 15kw 20hp 380v 3 Máy nén khí piston điều khiển bằng đai nén thấp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,2m³ / phút |
| áp lực: | 3.0Mpa / 30bar |
Đầu máy nén khí 1,5KW 2 Hp cho máy nén khí piston
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 1.5KW / 2HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,17m³ / phút |
| hình trụ: | 55mm * 2 |
Máy nén khí piston truyền động bằng đai 4KW / 5HP Đầu piston Loại Itly
| Tên: | 4KW / 5.0HP Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai loại Itly |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| hình trụ: | 90mm * 2 |
Máy nén khí 2.2KW 3 Hp Đầu piston đôi 0,25m3 / phút
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 2.2KW / 3.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,25m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 2 |
Đầu bơm máy nén khí 7,5KW 10HP cho máy nén kiểu piston
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 7,5KW / 10HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 3 |
Máy nén khí piston hai tầng 230L với xi lanh đôi
| Tên: | Đai máy nén khí piston piston công nghiệp nặng 7,5kw 12,5bar Ba pha |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| Hình trụ: | 72mm * 1; 90mm * 2 |
Thiết kế không dầu Đầu máy nén khí 3KW 4HP 0,36m3 / phút
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 3KW / 4.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,36m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 3 |

