Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ reciprocating oil free piston air compressor ] trận đấu 71 các sản phẩm.
2 xi lanh 4kw Piston truyền động piston Đai truyền động 5.5hp
| Tên: | Máy nén khí piston piston 4kw 5.5hp 380v 2 |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,6m³ / phút |
| hình trụ: | 100mm * 3 |
Độ rung thấp Máy nén piston 860RPM 10hp
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 3 Máy nén khí piston điều khiển bằng dây đai máy nén khí cao áp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,7m³ / phút |
| áp lực: | 3.0Mpa / 30bar |
10hp Máy nén piston loại 7,5kw Áp suất thấp
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 3 Dây curoa điều khiển thấp Máy nén khí Piston Pressur |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| áp lực: | 1.0Mpa / 10bar |
Tiêu chuẩn bảo trì thấp đầu máy nén piston tương ứng 10HP nước làm mát 60DB Lượng tiếng ồn xi lanh ba
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³/phút |
|---|---|
| Tốc độ: | 920RPM |
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |
Đầu máy nén piston tương ứng dầu bôi trơn làm mát bằng không khí Mô hình Dv-3080
| bôi trơn: | Bôi trơn bằng dầu |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
| Hiệu quả: | Lên đến 95% |
Sử dụng máy nén piston 220v giải pháp tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn
| Áp lực làm việc: | 8 thanh |
|---|---|
| Giai đoạn máy nén: | giai đoạn duy nhất |
| Bảo hành: | 1 năm |
Di chuyển tích cực 8Bar Piston tương ứng đầu máy nén Ba xi lanh
| Hình trụ: | 65mm*3 |
|---|---|
| Loại: | Đầu máy nén dịch chuyển dương |
| Mô hình: | DW-3065 |
15kw 20hp 380v Máy nén pít-tông pít-tông áp suất cao 3 xi lanh truyền động bằng dây đai
| Tên: | 15kw 20hp 380v Dây đai 3 xi lanh được điều khiển bằng dây đai áp suất cao Piston760r / Min 30 Bar Dâ |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,2m³/phút |
| Áp lực: | 3.0Mpa/30bar |
Máy nén bơm công nghiệp với áp suất 10bar và tốc độ 900r/min
| Mô hình: | DW-0.9/8 |
|---|---|
| Công suất (KW/HP): | 7.5/10 |
| Tốc độ (RPM): | 2800 |
90 × 2mm xi lanh được làm mát bằng không khí, nén piston 6HP/5.5KW Phương pháp làm mát
| Mô hình: | DW-0.6/8 |
|---|---|
| Công suất (KW/HP): | 5,5/6,0 |
| Đường kính xi lanh × Không.: | 90×2 |

