Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ reciprocating oil free piston air compressor ] trận đấu 71 các sản phẩm.
Sử dụng an toàn thay thế máy nén piston pittông một pha 5.5kw
| Tên: | Đai máy nén khí piston piston công nghiệp nặng 5.5kw 12.5bar một pha |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,67m³ / phút |
| Hình trụ: | 90mm * 1; 50mm * 1 |
Máy nén pít-tông 2,5HP Đai V V8 Một pha
| Tên: | Máy nén khí piston truyền động một pha 1.8KW / 2.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,17m³ / phút |
| hình trụ: | 51mm * 2 |
Máy nén piston xi lanh 380v 3kw Đai truyền động 4hp
| Tên: | 3.0kw 4hp 380v 2 xi lanh Máy nén khí piston truyền động bằng piston |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,36m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 3 |
Đầu máy nén 2 tầng 5.5HP cho máy nén piston
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 2 |
Ba xi lanh 3.0Mpa Đai truyền động máy nén khí áp suất cao 20Hp
| Tên: | 15kw 20hp 380v 3 Máy nén khí piston điều khiển bằng đai nén thấp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,2m³ / phút |
| áp lực: | 3.0Mpa / 30bar |
Máy nén khí piston 4hp 300L với hệ thống tự bảo vệ
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 2 xi lanh Máy nén khí piston truyền động bằng piston |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,05m³ / phút |
| hình trụ: | 105mm * 2 55mm * 2 |
Máy nén pít-tông 3.0HP Dây đai một pha V8
| Tên: | Máy nén khí pít-tông pít-tông một pha 2.2KW/3.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,23m³/phút |
| Hình trụ: | 55mm*2 |
Dây đai máy nén pít-tông chuyển động qua lại xi lanh kép 3.0HP một pha
| Tên: | Máy nén khí pít-tông pít-tông một pha 2.2KW/3.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,23m³/phút |
| Hình trụ: | 55mm*2 |
Máy nén khí piston 3hp Điện khí di động 2.2kw
| Tên: | Máy nén khí di động Piston truyền động bằng dây đai 3hp / 2.2kw |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,25m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 2 |
Máy nén khí piston 3hp Điện di động 2.2kw
| Tên: | Máy nén khí di động Piston truyền động bằng dây đai 3hp / 2.2kw |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,25m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 2 |

