Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ reciprocating oil free piston air compressor ] trận đấu 71 các sản phẩm.
Đầu máy nén khí một pha 0,75KW 1hp 0,048m3 / phút
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 0,75KW / 1,0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,048m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 1 |
Đầu máy nén khí trục vít quay 930RPM 4KW 5.5HP
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 2 |
Bộ phận đầu máy nén khí 7,5KW 10HP Bảo trì miễn phí
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 7,5KW / 10HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,9m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 3 |
Đầu máy nén khí thay thế 2.2KW 3.0HP Sử dụng an toàn
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 2.2KW / 3.0HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,25m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 2 |
Đầu máy nén khí xi lanh kép Bộ truyền động đai 4KW 5.5HP
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 2 |
Đầu máy nén khí 11KW 15HP với ba xi lanh
| Tên: | Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai 11KW / 15HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,6m³ / phút |
| hình trụ: | 100mm * 3 |
Đầu máy nén khí 1030RPM 2,2KW 3 HP với chân cao su đặc biệt
| Tên: | 1.5KW / 2HP Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai loại Itly |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,2m³ / phút |
| hình trụ: | 65mm * 2 |
0.8Mpa / 115psi 5 HP Đầu máy nén khí Loại Itly Truyền động bằng dây đai
| Tên: | 4KW / 5.0HP Đầu máy nén khí piston truyền động bằng dây đai loại Itly |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,4m³ / phút |
| hình trụ: | 80mm * 2 |
Máy nén pittông 2,5HP Đai V V8 Một pha
| Tên: | Máy nén khí piston truyền động một pha 1.8KW / 2.5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,17m³ / phút |
| hình trụ: | 51mm * 2 |
Đầu máy nén khí 4.0KW 5.0Hp cho máy nén khí piston
| Tên: | Đầu máy nén khí pít-tông chuyển động bằng dây đai 4.0KW / 5HP |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,56m³/phút |
| Hình trụ: | 80mm*2 |

