Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ reciprocating oil free piston air compressor ] trận đấu 71 các sản phẩm.
Luồng khí tinh khiết Máy nén pittông ngang 10hp Thùng 270L
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 3 Máy nén khí piston truyền động bằng dây đai |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,13m³ / phút |
| hình trụ: | 95mm * 3 |
Đai truyền động máy nén khí piston áp suất cao 11kw 15Hp
| Tên: | 11kw 15hp 380v 3 Máy nén khí piston điều khiển bằng dây curoa tốc độ thấp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 1,6m³ / phút |
| áp lực: | 4.0Mpa / 40bar |
Một xi lanh 1.5KW 2.0HP Đầu máy nén khí áp suất thấp / cao
| Tên: | Compresso0,75KW / 1,0HP Dây curoa Piston truyền động bằng dây đai r Đầu |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,17m³ / phút |
| hình trụ: | 51mm * 2 |
Bảo trì thấp 5.5HP Không khí làm mát Piston đầu máy nén cho máy nén không khí công nghiệp
| BẢO TRÌ: | Mức độ bảo trì thấp |
|---|---|
| Phương pháp làm mát: | làm mát bằng không khí |
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
Bộ máy nén không khí với máy nén piston công nghiệp có sức mạnh tương ứng thân thiện với người dùng
| Trọng lượng: | 65 kg |
|---|---|
| Áp lực làm việc: | 8 thanh |
| Ứng dụng: | Ngành khai khoáng |
Bộ máy nén khí mỏ cũ, áp suất 8 bar máy nén piston công nghiệp
| Kích thước: | 1200mm x 800mm x 1000mm |
|---|---|
| Giai đoạn máy nén: | giai đoạn duy nhất |
| Di dời: | 170 l/phút |
Máy nén khí chạy bằng dây đai 380V 100 lít Piston điện công nghiệp
| Tên: | V-0.6 / 8 6HP 380V 100L Máy nén piston chạy bằng điện công nghiệp Máy nén piston điện công nghiệp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| hình trụ: | 90mm * 2 |
Máy nén khí điều khiển bằng dây đai 380V 100 lít Piston điện công nghiệp
| Tên: | V-0.6 / 8 6HP 380V 100L Máy nén piston chạy bằng điện công nghiệp Máy nén piston điện công nghiệp |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,6m³ / phút |
| hình trụ: | 90mm * 2 |
Áp suất cao và máy nén không khí vít lớn cải thiện quy trình công nghiệp
| Phương pháp bắt đầu: | nam châm vĩnh cửu biến tần |
|---|---|
| Điện áp: | 380V/50HZ |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -20℃~+45℃ |
Đai truyền động máy nén piston pittông 3kw không dầu 10hp
| Tên: | 7,5kw 10hp 380v 2 xi lanh Máy nén khí piston truyền động bằng piston |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không: | 0,5m³ / phút |
| áp lực: | 3.0Mpa / 30bar |

