Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Máy đóng gói con dấu dạng đứng cho túi nhỏ
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Máy đóng gói đa dạng đường hầm Máy đóng gói màng PE co nhiệt
| Tên: | Máy đóng gói co nhiệt màng PE BSE5040A / Đường hầm co rút |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | L 2500 * W820 * H1680mm |
Máy đóng gói đa năng 1960mm Gói co lại
| Tên: | Bảng điều khiển cửa tự động Máy đóng gói màng co nhiều |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | Dài 2455 x Rộng 1950 x Cao 1960mm |
5g 5 gram 5 kg Khách sạn Đường trắng Viên nén Máy đóng gói cho hạt
| Tên: | máy đóng gói ngũ cốc |
|---|---|
| loại: | Máy đóng gói đa chức năng |
| vật liệu đóng gói: | OPP/CPP. OPP / CPP. OPP/CE, MST/PE OPP / CE, MST / PE |
Máy đóng gói niêm phong 4 bên cho quần áo bảo hộ cách ly pharyngeal Swab
| Tên: | máy đóng gói màng kéo |
|---|---|
| loại: | máy đóng gói đa năng |
| Kích thước: | 1950x1200x1900mm |
Máy đóng gói chất lỏng cho nước soda nước trái cây trà bia đồ uống giặt dầu gội dầu gội
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy đóng gói bán tự động có hình dạng đặc biệt với máy nâng bát và cắt thủ công
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Tự động đếm kẹo mềm Máy đóng gói Gummy Bear VFFS
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Máy đóng gói VFFS đa chức năng cho thực phẩm ăn nhẹ Khoai tây chiên
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Máy đóng gói rau tự động đầy đủ Flow Pack Máy đóng gói túi đệm ngang Máy đóng gói rau
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói dạng gối rau củ |
|---|---|
| chiều dài túi: | Không giới hạn |
| chiều rộng của phim: | < 600mm |

