Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Máy đóng gói tự động 10kg 50kg
| Tên: | Máy đóng gói dạng hạt |
|---|---|
| vật liệu đóng gói: | Túi nilon, túi nhựa, túi giấy,.. |
| Loại điều khiển: | Điện |
8 vòi Túi đựng nước trái cây Máy đóng gói đa năng Làm đầy niêm phong 220V 50HZ
| Tên: | dính máy đóng gói và điền đầy túi |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi mở rộng, túi lạm phát, túi sữa dạng thanh, túi sữa chua dạng thanh, túi định hình sẵn |
| Chất liệu túi: | PE hoặc Nylon, LDPE nhiều lớp BOPP, túi định hình sẵn nhiều hình dạng khác nhau |
Máy đóng gói đa năng loại thủy lực kép Tần số cao 5000W
| Tên: | Máy tần số cao loại thủy lực đôi-- Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Quyền lực: | 5000W |
| Điện lực: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Máy đóng gói tự động doypack cho bột gia vị, bột cà phê hạt hạt hạt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Tốc độ: | 10-28 túi/phút |
| kích thước của túi: | W ((80-230) mm L ((110-350) mm |
Máy đóng gói chiết rót bột tự động Máy đóng gói VFFS
| Tên: | Máy đóng gói máy đóng gói chiết rót tự động DXDF-40II |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói chiết rót túi tự động Treo tai Bộ lọc bột cà phê nhỏ giọt
| Điều kiện: | Mới mẻ |
|---|---|
| Loại điều khiển: | điện & khí nén |
| Hàm số: | đóng gói cà phê vào túi giấy lọc |
Máy cân và đóng gói định lượng hoàn toàn tự động Thức ăn Gạo Món ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 50-500g |
|---|---|
| Kích thước túi: | Dài:10-260mm Rộng:90-200mm |
| tốc độ đóng gói: | 15-20 túi/phút |
Máy đóng gói cà phê Mayonnaise 110V nhỏ Máy đóng gói túi cà phê nhỏ giọt
| Tên: | Đường nhỏ muối tiêu và tiêu lỏng túi trà làm đầy masala lỏng gói mayonnaise máy đóng gói hạt cho gia |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, Phim, Giấy bạc, Túi, Máy lọc |
Máy đóng gói bột điều khiển bởi PLC W30 - 110mm kích thước đóng gói
| Vật liệu đóng gói: | Giấy/Nhựa |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | plc |
| Độ dày bao bì: | 0,04-0,08mm |
Máy đóng gói bột với điều chỉnh áp suất không khí
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Cân: | 2500kg |
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) 4,5KW |

