Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Máy đóng gói túi gạo hoàn toàn tự động với chiều rộng niêm phong theo chiều dài 5-10mm
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói gạo VFFS |
|---|---|
| chiều rộng phim: | 250-Max.520mm |
| chiều dài túi: | 80-350mm |
Máy đóng gói túi hạt / trái cây
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói gạo VFFS |
|---|---|
| Chiều rộng phim: | 250-Max.420mm |
| Chiều dài túi: | 80-350mm |
Máy đóng gói hạt hạt gạo bột gia vị Máy đóng gói chứa số lượng
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói điện |
|---|---|
| Phạm vi: | 10g-500g (phụ thuộc vào vật liệu khác nhau) |
| Tốc độ: | 8-16 túi / phút (tùy thuộc vào các vật liệu khác nhau) |
Máy đóng gói túi muối tự động đầy đủ Máy đóng gói VFFS
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói gạo VFFS |
|---|---|
| chiều rộng phim: | 250-Max.520mm |
| chiều dài túi: | 80-350mm |
Máy đóng gói đa vật liệu tự động để đo nhu cầu hỗn hợp vật liệu riêng biệt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa vật liệu |
|---|---|
| Phạm vi đo: | 1-20g ((3-100ml) |
| Kích thước túi: | (L) 30-170mm (W) 30-140mm |
Máy đóng gói đa năng tối thiểu 40Bags Túi đựng khoai tây chiên làm sẵn Snack Pop Corns
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
|---|---|
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
Máy đóng gói nhiều vỉ nhựa giấy tự động
| Tên: | Máy đóng gói đa dạng Máy đóng gói dạng đứng Máy đóng gói con dấu 304SS Máy cân nhiều đầu |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
20 - 40 túi / phút Máy đóng gói đa năng Máy đóng gói và cấp túi loại M
| Tên: | Máy đóng gói và cấp túi loại M-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 25-40 túi / phút |
| Chiều rộng: | 100-200mm |
Máy đóng gói chân không chuyên nghiệp cho hạt thịt và rau quả 10g-200g
| Tên sản phẩm: | MÁY HÚT CHÂN KHÔNG LÀM TÚI LÀM SẴN TỐC ĐỘ CAO CÓ HỆ THỐNG LY QUAY |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L80-180mm W50-120mm |
Máy đóng gói 4 làn 90mm Giấy bạc 90mm cho bột thảo mộc cà phê
| Tên: | Bột cà phê thảo mộc Ngũ cốc nhỏ Thanh nhiều đường Thanh chặn lại Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |

