Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Máy đóng gói đa màn hình cảm ứng hiệu suất cao 500W / 800W
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |
| Áp suất không khí: | 0,4-0,6MPa |
Máy đóng gói bột hạt hoàn toàn tự động hạt đo đạc máy đóng gói thực phẩm thổi
| Phạm vi đo: | 20-1000ml |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):40-250mm (Rộng):40-200mm |
| Tốc độ: | 10-30 túi/phút |
Nước khoáng / nước uống tinh khiết Máy đóng gói nhiều túi Túi làm đầy niêm phong
| Chất liệu túi: | PE hoặc Nylon, LDPE nhiều lớp BOPP, túi định hình sẵn nhiều hình dạng khác nhau |
|---|---|
| Tên: | dính máy đóng gói và điền đầy túi |
| Vật liệu đóng gói: | Túi mở rộng, túi lạm phát, túi sữa dạng thanh, túi sữa chua dạng thanh, túi định hình sẵn |
Máy đóng gói đa hiệu quả và đáng tin cậy cho các chuyên gia công nghiệp
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
| Cân: | 3500kg |
Túi làm sẵn Túi đựng nhiều Máy đóng gói Mini Doypack Grains Chip
| Tên: | Ngũ cốc Chips Pop Corns Túi được làm sẵn Máy đóng gói nhiều |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói đa năng cuộn ngang Máy chiết rót dược phẩm
| Tên: | Màng cuộn ngang Doypack Túi dây kéo Đậu phộng Hạt thực phẩm Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
50 túi Máy đóng gói đa năng tối thiểu 2000ml Cốc gạo đơn
| Tên: | Máy chiết rót cốc thể tích cho máy đóng gói gạo và máy chiết rót cốc đơn Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 500X600X1100mm |
Máy đóng gói đa năng 1415 Mm Màng niêm phong thực phẩm 3kg Màng bọc trái cây tươi
| Tên: | Máy đóng gói màng bao bì gia vị / trái cây tươi tự động Khay niêm phong Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 840 x 888 x 1415 mm |
Máy đóng gói máy hút chân không điện 2000ml Niêm phong kín gió
| Tên: | Máy chiết rót cốc thể tích cho máy đóng gói gạo và máy chiết rót cốc đơn Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 500X600X1100mm |
Máy đóng gói đa năng 80 - 90 túi / phút Máy đóng gói túi niêm phong bốn mặt
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80-90 túi / phút |
| Chiều rộng: | 55-100mm |

