Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
20000-22000BPH Nước ngọt trái cây Nước ngọt xịt nước uống có cacbon hóa CSD Máy điền nước tự động
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 12000BPH |
|---|---|
| Rinshing head: | 32 |
| Filling head: | 32 |
Máy nạp chai rượu vang Champagne Soda Máy giặt nạp nắp nắp 3 trong 1
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 16000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 40 |
| làm đầy đầu: | 40 |
Champagne rượu vang thủy tinh nước xịt nước ngọt CSD bia cacbonated soda máy điền chai
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 4000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 16 |
| Filling head: | 12 |
Máy chiết rót hộp giấy tiệt trùng hình lăng trụ 330ml tốc độ cao 7500CPH cho nước ép trái cây nguyên chất 100%
| Định dạng điền: | 1000ml Prisma, hình vuông hoặc cơ sở |
|---|---|
| Kích thước máy: | 4830mm×2150mm×3780mm |
| Máy móc: | SUS304 |
Máy đóng túi trà bằng thép không gỉ 304 màn hình cảm ứng Bảng điều hành TBPM-15 Mô hình
| độ chính xác đóng gói: | ±0,15g |
|---|---|
| kết cấu máy: | thép không gỉ 304 |
| Sức mạnh: | 2.5KW |
Máy đóng gói hộp tự động ngang tốc độ cao cho thực phẩm L200mm
| Loại hình: | Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Loại điều khiển: | cơ khí |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Rotary máy nén không khí vít 10hp cho không khí chải / thổi làm sạch / Bolting / Plug To Male Garden Hose
| Mô hình: | CHIC-60A |
|---|---|
| Giao hàng không khí (M³/phút/MPA): | 8.2/0,7; 7,5/0.8; 6,8/1.0; 6.0/1.2 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh(°C): | ≤45℃ |
NEW 2020 145 Psi 185CFM 8bar Oil Injected Screw Air Compressor Cho khai thác mỏ và khoan sử dụng cho Jack Hammer
| Mô hình: | Chic-100a |
|---|---|
| Giao hàng không khí (M³/phút/MPA): | 13,8/0.7; 13,0/0.8; 11,9/1.0; 10,3/1.2 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh(°C): | ≤45℃ |

