Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Máy đóng gói đa thép không gỉ cho tốc độ đóng gói nhanh và hiệu quả 90 - 100 túi / phút
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
| Hệ thống điều khiển: | PLC |
Máy đóng gói đa điện Máy đóng gói vỏ tự động và Robot Palletizer Machine Line
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Loại: | Tự động |
Máy đóng gói bột điện ba pha 380V/60Hz 90 - 100 túi/phút
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
| Kích thước: | 2800*1550*1750mm |
Máy đóng gói đa loại điện thẳng đứng ồn thấp 220V 50HZ
| Hệ thống hiển thị: | Chìa khóa mềm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Đèn LED |
| Tốc độ: | 10-30 túi/phút |
Máy đóng gói hoàn toàn tự động, máy cân và đóng gói định lượng, thực phẩm, gạo, hạt nhựa
| Phạm vi đo: | 1-100g |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm (Rộng):30-130mm |
| Tốc độ: | 30-100 túi / phút |
Máy đóng gói gói sốt cà chua tương ớt dầu mật ong
| Tên: | Gói đôi Nước Mật ong Nước sốt Tương cà Sốt tôm Mayonnaise Sôcôla Dạng dọc Máy đóng gói nhiều chất lỏ |
|---|---|
| loại: | Máy đóng gói đa chức năng |
| vật liệu đóng gói: | OPP/CPP. OPP / CPP. OPP/CE, MST/PE OPP / CE, MST / PE |
Máy đóng gói túi 30 - 60bags/Min với hệ thống hiển thị màn hình cảm ứng 220V /5 0Hz
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | plc |
| Loại: | Tự động |
Thiết bị đóng gói túi cân sản phẩm hạt lớn tự động đầy đủ 500W / 800W
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Cân: | 3500kg |
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
Máy đóng gói túi dọc tốc độ cao tự động đầy đủ đa chức năng với 500W / 800W
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Thiết bị đóng gói túi cân hoàn toàn tự động Áp suất không khí 0,4 - 0,6Mpa
| Cân: | 3500kg |
|---|---|
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |

