Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Máy đóng gói đa năng 2.3kw Túi đựng bột giặt cà chua nước sốt 160mm
| Tên: | Nước sốt cà chua Chất tẩy rửa Túi lỏng Máy đóng gói Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
Máy đóng gói bột 32mm 4 làn cho cà phê sữa và trà
| Tên: | 4 Lane Coffee Milk Tea Powder Multi Lane Stick Bag Máy đóng gói Multi Lane |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 1100 * 990 * 2100mm |
Máy đóng gói nhiều phễu 316 Túi trà 15ml tốc độ cao tự động
| Tên: | Giá tự động tốc độ cao Túi trà nhỏ Túi trà hai buồng Nhiều máy đóng gói |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, Phim, Giấy bạc, Túi, Máy lọc |
Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 110-130 túi/phút |
| Chiều rộng: | 55-100mm |
Máy đóng gói chân không đa năng cho túi giấy 40 - 55 túi / phút Tốc độ cao
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 40-55 túi / phút |
| Chiều rộng: | 120-160mm |
Máy đóng gói hạt tự động MCU Máy cân lót cho đậu hạt chip
| Tên: | Hạt đường Muối gạo Hạt một đầu phễu Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 1186x1146x1018mm |
Máy đóng gói đa năng SS304 15g Bột cà phê
| Tên: | Máy đóng gói bột cà phê đa hạt tự động Multilane 15g |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | lớp thực phẩm SS304 |
Máy đóng gói đa năng tự động loại lót cho túi giấy làm sẵn muối / đường / bột
| Tên: | Loại lót Máy đóng gói túi đường làm sẵn hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Tốc độ: | 600-900 túi / giờ |
| Chiều rộng phía trước: | 80mm~110mm |
Máy đóng gói đa năng 245mm Bọc nhỏ màng bọc trái cây tươi 3kg
| Tên: | Máy đóng gói màng bao bì gia vị / trái cây tươi tự động Khay niêm phong Máy đóng gói đa |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 520 * 495 * 245mm |
Máy đóng gói nhiều hạt cà phê rang với máy áp dụng van khử khí
| Tên: | Máy đóng gói đa dạng Máy đóng gói dạng đứng Máy đóng gói con dấu 304SS Máy cân nhiều đầu |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |

