Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Máy đóng gói túi trà bằng thép không gỉ DXDC15G 105±5 túi/min AC 380V/220V 304 thép không gỉ
| tên: | Máy đóng gói trà túi lọc |
|---|---|
| Công suất: | 105±5 túi/phút |
| Chiều rộng giấy lọc: | 125mm (tùy chọn 140mm) |
Máy đóng gói túi trà KL 100ZS 20g Bột cà phê nhỏ giọt tự động
| Tên: | Máy đóng gói trà túi lọc cà phê nhỏ giọt tự động đa chức năng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, Phim, Giấy bạc, Túi, Máy lọc |
Máy đóng gói hạt kiểu dọc đa chức năng cho hạt sô cô la hạt đồ ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (L): 30-180mm (Rộng): 30-140mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Vít phần cứng Máy đóng gói VFFS với một khay nạp rung
| Tên: | máy đóng gói kiểu đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Máy đóng gói hoàn toàn tự động Máy đóng gói vỉ vỉ Bao bì chai
| Loại hình: | Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Suitbale cho: | Hộp carton |
| Loại điều khiển: | cơ khí |
Máy đóng gói túi cà phê nhỏ giọt hoàn toàn tự động bên trong và bên ngoài Máy niêm phong bột cà phê không dệt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi cà phê nhỏ giọt (trong và ngoài) |
|---|---|
| Phạm vi đo: | 5-10g(15-33ml) |
| Kích thước túi bên trong: | (L):70-74mm (W):90mm |
DXDC10 Máy đóng gói túi trà phòng kép cho chai và đóng gói hạt
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi trà hai buồng |
|---|---|
| Công suất: | 120±10(túi/phút) |
| độ chính xác: | ± 5% |
Mô hình DXD05CW180 Máy đóng gói phong bì 5 túi sản xuất trong một nhóm
| Sản lượng: | Max.50 túi/phút |
|---|---|
| Kích thước phong bì: | (85mm×80mm) (Tùy chọn) (105mm×100m) (Tùy chọn) (95mm×90mm) (Kích thước tiêu chuẩn) |
| Đầu ra trong một nhóm: | 5 túi |
DXD01KM120 Máy đóng gói túi trà tốc độ cao một buồng Max. liều lượng 9cm3
| Tên may moc: | Máy đóng gói trà túi lọc tốc độ cao |
|---|---|
| Trà/thảo mộc đóng gói: | Trà vỡ và các vật liệu dạng hạt khác (20-40) lưới vật liệu dạng hạt hoặc dạng tấm không có độ nhớt |
| Liều lượng tối đa: | 6cm3 9cm3 12cm3 |
304 thép không gỉ DXDD16 CCFD6 Máy đóng chai với 20-60 túi / Tỷ lệ phút 2.5kw
| Tên chính: | máy đóng gói trà túi lọc tự động |
|---|---|
| Mô hình: | DXDD16 |
| Công suất: | 110±5 túi/phút |

