Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
DXD01KC6 Máy đóng gói túi trà thép không gỉ tự động với túi niêm phong 3 mặt
| Tên chính: | máy đóng gói trà túi lọc tự động |
|---|---|
| Công suất: | Tối đa 105±5 túi/phút |
| Chiều rộng giấy lọc: | 125mm hoặc 140mm |
Dễ dàng vận hành Máy đóng hộp tự động tự động DDU-50
| Tên: | Máy đóng gói đóng gói tự động theo chiều dọc chai đa chức năng |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy đóng gói túi màn hình cảm ứng với kích thước đóng gói W30-110mm
| Độ dày bao bì: | 0,04-0,08mm |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 2.2KW |
| Kích cỡ: | L1000*W1000*H1800mm |
Máy đóng gói túi trà với dung lượng lấp đầy 2-50G và bảng điều khiển màn hình cảm ứng
| Công suất: | 110±5 túi/phút |
|---|---|
| Liều lượng tối đa: | 6cm3 |
| Kích thước túi trà (DxR): | 62,5mm×50mm |
Máy đóng gói túi cà phê 700kg
| Chức năng: | Máy đóng gói trà túi lọc giấy lọc quy mô nhỏ hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| sắp xếp điền vào: | 3-15ml |
DXDC50B Máy đóng gói túi trà tự động 3 mặt túi niêm phong với dung lượng điền 50 túi / phút
| công suất làm đầy: | 50 túi/phút |
|---|---|
| Liều lượng tối đa: | 5 ̊40 cm3 |
| Sức chứa túi trà: | Lên đến 1,5g~10g |
Máy đóng gói con dấu chân không 420V hoàn toàn tự động dọc 304SS kín khí
| Tên: | Máy đóng gói chân không thực phẩm tự động loại đứng tốc độ cao 420V 304SS |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Túi đứng, Túi, Phim, Túi, túi gối |
| Quyền lực: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
Bảng Top Máy hàn chân không Nhiệt định hình Máy đóng gói chân không bên ngoài Xả khí
| Gõ phím: | máy hút chân không bên ngoài |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới mẻ |
| Loại điều khiển: | Điện |
Dòng sản xuất Máy đổ nước xịt có ga 2500BPH - 14000BPH
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 3000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 8 |
| Filling head: | 8 |
Máy nắp nước kem nước soda đồ uống cacbon hóa tự động với chai PET
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 2000-4000BL |
|---|---|
| điền chính xác: | Mức chất lỏng ≤ ±5mm |
| Polyester bottle standard: | Bottle diameter 40-80 bottle height 130-250mm |

