Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Loại dọc máy vận chuyển Hopper đóng gói đa chức năng cho hạt kẹo đồ ăn nhẹ
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói khay đa chức năng loại dọc cho dầu cá thuốc kẹo
| Phạm vi đo: | Tính theo số lượng |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói đa chức năng loại dọc cho sữa bột cà phê bột bột
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói bột nước ép theo chiều ngang Máy đóng gói đa chức năng Loại dọc
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói đa chức năng loại dọc swing blanking cho pha trộn thuốc hạt trà
| Phạm vi đo: | 1-100g ((5-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (L) 30-170mm [W] 30-100mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói nước sốt đa chức năng Loại dọc cho nước sốt salad Ice Pack Dầu silicone
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng hộp tự động ngang cho son môi túi trà que hương
| Loại hình: | Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Suitbale cho: | Hộp carton |
| Loại điều khiển: | cơ khí |
Máy đóng gói bột tự động với hệ thống điều khiển PLC Độ dày 0,04 - 0,08mm
| Hệ thống điều khiển: | plc |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | Giấy/Nhựa |
| Độ dày bao bì: | 0,04-0,08mm |
Hệ thống hiển thị màn hình cảm ứng Máy đóng gói đa mục đích Máy đóng gói túi cà phê
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Áp suất không khí: | 0,4-0,6MPa |
Máy đóng gói túi đa năng tự động với điện áp điều chỉnh và áp suất không khí 0,4-0,6Mpa
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân: | 3500kg |
| Điện áp: | 220V 50-60HZ |

