Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Doypack Túi làm sẵn Máy chiết rót sữa Đóng gói nước
| Tên: | Nước trái cây Sữa nước Túi làm sẵn Máy đóng gói nhiều Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói tự động Sachet Máy vệ sinh Sachet Multi Lane
| Tên: | Máy đóng gói đa đường tự động Snus, đường, sữa đa làn Lt-G6L |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, phim, lá, túi |
Máy chiết rót chất lỏng 4kw Niêm phong bao bì đóng gói sẵn 1500g
| Tên: | Máy đóng gói túi làm sẵn chất lỏng và chất lỏng dày Máy đóng gói nhiều máy |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
Máy đóng gói túi trà thể tích Quy mô nhỏ 316 Phễu đôi Buồng
| Tên: | Giá tự động tốc độ cao Túi trà nhỏ Túi trà hai buồng Nhiều máy đóng gói |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, Phim, Giấy bạc, Túi, Máy lọc |
Thiết bị đóng gói bột protein SUS304 Máy chiết rót đường thốt nốt
| Tên: | Bột nước ép cà phê sữa Túi làm sẵn Nhiều máy đóng gói |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Đứng lên túi hạt đậu phộng Doypack nạp đóng gói máy cho tiêu thụ khí 0.8Mpa 0.3m3/min
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy đóng gói hạt tự động bằng thép không gỉ để đóng gói nhất quán
| Hệ thống điều khiển: | PLC |
|---|---|
| Điện áp: | 220V 50-60HZ |
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
Máy đóng gói đa đường hoàn toàn tự động Mỡ bột cà phê bột gạo mì máy đóng gói
| Tên may moc: | Máy đóng gói bột nhiều làn |
|---|---|
| Mô hình: | DXD-F1200E |
| chiều dài túi: | 50-120mm (có thể điều chỉnh) |
Máy cân nhiều đầu Máy đóng gói VFFS Mẫu điền và đóng dấu 520A
| Tên: | 520 Máy đóng gói VFFS 304SS với cân nhiều đầu cho các sản phẩm ngũ cốc và khoai tây chiên |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Hạt cân Máy đóng gói VFFS Dạng điền và đóng dấu 420A
| Tên: | Máy đóng gói VFFS 304SS với cân nhiều đầu cho các sản phẩm ngũ cốc và khoai tây chiên |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |

