Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Máy đóng gói bột dọc 420mm Chất tẩy rửa Làm đầy 3KW Auger Filler
| Tên: | Bột tẩy rửa Máy đóng gói Vffs loại đứng Máy đóng gói với Auger Filler |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói VFFS sữa Máy đóng gói và điền dạng thẳng đứng CPP
| Tên: | Sữa và nước trái cây Máy đóng gói Máy đóng gói Vffs loại đứng |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Mặt nạ Máy đóng gói tự động Hộp làm đầy Bao cao su Mặt nạ
| Tên: | Bao cao su Túi bao cao su Hộp Cartoning Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy phân phối trực tiếp tự động điện cho hạt bột và dải đóng gói
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói điện |
|---|---|
| Phạm vi: | 10g-500g (phụ thuộc vào vật liệu khác nhau) |
| Tốc độ: | 8-16 túi / phút (tùy thuộc vào các vật liệu khác nhau) |
Máy đóng gói tự động ngang kẹo GMP 1600 Kg
| Kiểu: | Máy đóng gói bánh quy tự động thực phẩm tự động nằm ngang |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Cơ khí |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Máy đóng gói hạt dọc đa chức năng cho hạt đường muối
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-170mm [Rộng]:30-130mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói túi tam giác dọc đa chức năng cho hạt đậu phộng hạt dưa chuột
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (H):80-140mm (W):60-110mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
YP65 Máy đóng gói nước sốt đa chức năng Loại dọc Salad Sauce Ice Pack Dầu silicone
| Phạm vi đo: | 1-100g(3-100ml) |
|---|---|
| Kích thước túi: | (L) 30-180mm [W] 30-140mm |
| tốc độ đóng gói: | 30-60 túi/phút |
Máy đóng gói loại gối 50 túi / Min cho Apple Tomato Cherry Tomato Blueberry
| Tên: | máy đóng gói loại gối |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
Máy đóng gói hạt tốc độ cao chức năng đa dọc cho hạt dưa hấu muối
| Phạm vi đo: | 1-100g |
|---|---|
| Kích thước túi: | (Dài):30-180mm (Rộng):20-75mm |
| tốc độ đóng gói: | 80-130 túi/phút |

