Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Máy đóng gói VFFS khí nén 420Z
| Tên: | Máy đóng gói VFFS Máy đóng gói đồ ăn nhẹ Chips |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói tự động co lại cho hộp đóng gói nhiều máy đóng gói
| Tên: | Máy đóng gói tự động co lại cho hộp đóng hộp |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 1950x1200x1900mm |
Máy đóng gói hộp đa chức năng ZH 50 Máy đóng gói dọc tự động
| Tên: | Máy đóng gói đóng gói tự động theo chiều dọc chai đa chức năng |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Bao bì điền và đóng dấu mẫu 420MM
| Tên: | Máy đóng gói VFFS 304SS với cân cốc cho các sản phẩm ngũ cốc và khoai tây chiên |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói tự động SM4525 Co ngót 225 Kg
| Tên: | Máy đóng gói co thanh L hoàn toàn tự động cho hộp, máy đóng gói nhiều thùng carton |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 1685 * 828 * 1480 + 1300 * 700 * 1465mm |
Máy đóng gói 60F VFFS Máy đóng dấu dạng đứng với hệ thống cân cốc
| Tên: | Máy đóng gói Vffs kiểu đứng 60F Máy đóng gói với hệ thống cân cốc |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Máy đóng gói trà nhỏ tự động ZS K100 200cm
| Tên: | ZS-K100 Định lượng tự động 3, 4 bên Máy đóng gói túi nhựa đựng trà |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Vật liệu đóng gói: | Túi, Phim, Giấy bạc, Túi, Máy lọc |
Máy đóng gói con dấu chân không DZ 600 F
| Tên: | Máy đóng gói chân không thẳng đứng DZ - 600 F Loại vòi phun Máy đóng gói con dấu chân không |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Loại điều khiển: | Điện |
48g Máy đóng gói dòng chảy thẳng đứng 500ml Máy làm đầy và đóng dấu
| Tên: | Máy đóng gói hạt dẻ cười 48g Hạt dẻ cười Máy đóng gói VFFS |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
500g Máy đóng gói VFFS khí nén Honey Sachet 304 Thép không gỉ
| Tên: | Máy móc thiết bị đóng gói hạt đóng gói hạt theo chiều dọc được tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |

