Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
Kewords [ bag multi packaging machine ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Túi nhôm lá mỏng Máy đóng gói chân không tốc độ cao 90 - 100 túi / phút
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
| Chiều rộng: | 55-100mm |
Máy đóng gói nhiều túi đặc biệt để san lấp mặt bằng chân không 80 túi / phút
| Tên: | Máy đóng gói đặc biệt để vỗ chân không và cân bằng túi-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 100-200mm |
Máy đóng gói đa năng hoàn toàn tự động Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 80-160mm |
Máy đóng gói đa năng 40 - 60 túi / phút cho túi nhỏ vào túi lớn
| Tên: | Máy đóng gói túi đặc biệt cho túi nhỏ vào túi lớn-Multi Packing Machine |
|---|---|
| Tốc độ: | 40-60 túi / phút |
| Chiều rộng: | 100-200mm |
Máy đóng gói chân không tốc độ cao đa chức năng cho túi làm sẵn hải sản
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 120-200mm |
Máy đóng gói túi 500W / 800W với màn hình cảm ứng để cải thiện bao bì
| Áp suất không khí: | 0,4-0,6MPa |
|---|---|
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Máy đóng gói đa 500W / 800W Ba pha 380V / 60Hz hoặc 440V / 60Hz Hệ thống điều khiển PLC
| Hệ thống điều khiển: | PLC |
|---|---|
| Sức mạnh: | 500W/800W |
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |
MP-5kw Máy đóng gói đa túi PP / PVC Máy niêm phong nóng tự động
| tên: | MP-5kw Máy đóng gói đa túi PP / PVC Máy niêm phong nóng |
|---|---|
| Điện áp: | 380V 50-60HZ |
| Điện: | Ba pha 380/60 hoặc 440/60 (V//Hz) |
Đứng lên Túi có dây kéo Máy đóng gói nhiều loại Thịt bò khô Mini Doypack
| Tên: | Túi làm sẵn Máy đóng gói đa Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Hệ thống điều khiển PLC Máy đóng gói đa 500W / 800W cho kết hợp và đóng gói
| Hệ thống điều khiển: | PLC |
|---|---|
| Hệ thống hiển thị: | màn hình cảm ứng |
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói đa năng |

