Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Máy đóng gói co ngót tự động 4,5KW
| Tên: | Tự động Xà phòng Sô cô la Nước hoa Hộp thuốc lá Bopp Màng bọc bao bì Bao bì Giấy bóng kính Máy đóng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
| Kích thước: | 2185 * 935 * 1705 mm |
14 Kiểm tra nhiều đầu Máy đo cân nặng Máy phát hiện tâm thần Túi gối Đồ ăn nhẹ Ngày máy đóng gói
| Tên: | Máy đóng gói đa dạng Máy đóng gói dạng đứng Máy đóng gói con dấu 304SS Máy cân nhiều đầu |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
Vertical Type Multi Packing Machine For Chips Snacks Pop Corns
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
|---|---|
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |
Hệ thống đo lường cốc Ngũ cốc / viên nén Máy đóng gói VFFS Mẫu điền và đóng dấu
| Tên: | Máy đóng gói VFFS 304SS với cân nhiều đầu cho các sản phẩm ngũ cốc và khoai tây chiên |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | cuộn phim, phim nhiều lớp và cuộn giấy nhiều lớp niêm phong nhiệt |
| Vật chất: | OPP / CPP OPP / CE PET / PE NILO / PE PE |
Máy đóng gói chất lỏng cho nước soda nước trái cây trà bia đồ uống giặt dầu gội dầu gội
| Tên sản phẩm: | Máy đóng gói túi tự động 8 vị trí |
|---|---|
| tốc độ đóng gói: | Max 60 túi/phút |
| Kích thước túi: | L100-300mm W70-200mm |
Máy đóng gói túi cà phê siêu âm Triangle 200cm ND C60
| Tên: | Máy đóng gói trà cà phê bằng sóng siêu âm hiệu quả cao với máy đóng gói trà túi lọc |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| sắp xếp điền vào: | 3-15ml |
Máy đóng gói hộp giấy carton BOOM với hộp giấy tự động
| loại: | Hộp đựng khăn giấy mặt Máy đóng gói tự động |
|---|---|
| loại điều khiển: | cơ khí |
| cấp tự động: | hoàn toàn tự động |
Máy đóng gói gói sốt cà chua tương ớt dầu mật ong
| Tên: | Gói đôi Nước Mật ong Nước sốt Tương cà Sốt tôm Mayonnaise Sôcôla Dạng dọc Máy đóng gói nhiều chất lỏ |
|---|---|
| loại: | Máy đóng gói đa chức năng |
| vật liệu đóng gói: | OPP/CPP. OPP / CPP. OPP/CE, MST/PE OPP / CE, MST / PE |
Máy đóng gói hộp đa chức năng ZH 50 Máy đóng gói dọc tự động
| Tên: | Máy đóng gói đóng gói tự động theo chiều dọc chai đa chức năng |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điện |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Small Portable Plastic Material Container Sealer Heat Meal Food Tray Sealer Machine DQ-3 For Food Tray Packing Manual Tray Sealing Machine Compact Design for Food Packaging
| tên: | Máy đóng gói niêm phong bằng thép không gỉ 304 Thiết kế nhỏ gọn Hướng dẫn sử dụng tiết kiệm lao động |
|---|---|
| vật liệu đóng gói: | màng cuộn |
| Kiểu: | Thủ công |

