Tất cả sản phẩm
-
Máy đóng gói đa năng
-
Máy nén khí trục vít
-
Máy đóng gói VFFS
-
Máy đóng gói con dấu chân không
-
Máy đóng gói hộp sóng
-
Máy đóng gói túi trà
-
Máy đóng gói tự động
-
Máy chiết rót thùng carton vô trùng
-
Máy Palletizer Robot
-
Máy chiết rót cốc
-
Máy nén khí truyền động trực tiếp
-
Máy nén khí piston
-
Máy nén khí trục vít không dầu
-
Máy nén khí piston không dầu
-
Đầu máy nén khí
-
Máy phát điện di động chạy xăng
-
Phụ tùng máy nén khí
-
Máy đóng gói niêm phong
-
Ông Isaac Asare.Olar và đội ngũ kỹ thuật tại Xianyang Chic Machinery Co., Ltd đã nhanh chóng trả lời câu hỏi và hướng dẫn đội ngũ lắp đặt thông qua tất cả.và chúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng này..
Kewords [ 3 in 1 water filling machine ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Túi nhôm lá mỏng Máy đóng gói chân không tốc độ cao 90 - 100 túi / phút
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 90-100 túi / phút |
| Chiều rộng: | 55-100mm |
Máy đóng gói đa năng hoàn toàn tự động Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 80-160mm |
Máy đóng gói chân không đa năng cho túi giấy 40 - 55 túi / phút Tốc độ cao
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 40-55 túi / phút |
| Chiều rộng: | 120-160mm |
Máy đóng gói chân không tốc độ cao đa chức năng cho túi làm sẵn hải sản
| Tên: | Máy đóng gói chân không túi tốc độ cao-Máy đóng gói đa năng |
|---|---|
| Tốc độ: | 80 túi/phút |
| Chiều rộng: | 120-200mm |
415 G/m2 Máy đóng hộp trên cáp với điều khiển PLC Thép không gỉ 304 Xây dựng
| Hình dạng hộp: | Các hộp bìa với hoặc không có nắp |
|---|---|
| Chất lượng thùng carton: | 415 G/m2 |
| Phạm vi kích thước: | 200ml,250ml, 350ml, 450ml,500ml, 1L |
High Speed Automatic Industrial Pouch Food Sugar Multi Packaging Machine For Legume
| Tên: | Máy đóng gói sản phẩm công nghiệp tự động tốc độ cao Máy đóng gói đường thực phẩm cho cây họ đậu |
|---|---|
| Sản phẩm bao bì: | thực phẩm, gạo, đường, hạt cà phê, họ đậu |
| Kích thước: | 2000 * 800 * 1500mm |
Dược phẩm Nước lỏng tự động Máy chiết rót chai niêm phong
| Tên: | Máy niêm phong cốc cốc Máy dán hộp nhôm thiếc tự động tốc độ cao |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Tự động hoàn toàn |
| đầu niêm phong: | 4 |
Đứng lên Túi có dây kéo Máy đóng gói nhiều loại Thịt bò khô Mini Doypack
| Tên: | Túi làm sẵn Máy đóng gói đa Máy đóng gói Doypack |
|---|---|
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
| Loại điều khiển: | Điện và khí nén |
Trạm đơn Đứng lên Túi gia vị Ngũ cốc Bột yến mạch Máy đóng gói Túi dây kéo
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
|---|---|
| Tên: | Túi làm sẵn Máy đóng gói đa Máy đóng gói Doypack |
| Điều kiện: | Mới mẻ |
Máy đóng gói đa năng tối thiểu 40Bags Túi đựng khoai tây chiên làm sẵn Snack Pop Corns
| Vật liệu đóng gói: | túi, túi làm sẵn |
|---|---|
| Loại điều khiển: | điện và khí nén |
| Kiểu: | Máy đóng gói đa chức năng |

